Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Katalyeba P.O azikwa jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Jul 13, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    aliyekuwa mhadhiri wa muda mrefu katika kitivo cha utawala na uongozi cha chuo kikuuu Mzumbe Morogoro, Dr. Katalyeba alizikwa jana. naamini wengi mliowahi kusoma pale mtamkumbuka mzee huyu.
    mwenyezi mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, amen
    :embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1:
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa na Mzumbe university kwa jumla. Namkumbuka sana huyu mzee na alisaidia wengi mno.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Mkuu,

    Namfahamu sana huyu mzee na inasikitisha kuwa ametutoka. RIP na Mungu awape faraja wafiwa wote.
     
Loading...