Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kasoga wa UDSM Economics Dept

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichwa, Feb 22, 2010.

  1. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alitimuliwa pamoja na Baregu na kanyimwa haki zote za msingi kama mwajiriwa kama mafao etc. Kweli inasikitisha kwa hali inayoendelea hapo UDSM. Inahisiwa kuwa alishiriki kwenye mgomo wa wanafunzi ule uliopita.

    Naililia elimu ya taifa hili kwa vile imechanganywa na siasa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Siasa hizi!,,zinapoingizwa bila mpango maalum, na kwa fitna kwenye Elimu matokeo yake ni kama kutia chumvi kwenye togwa...hainyweki tena!

    Sasa resourse heads kama hizo tajwa zinatupwa kwa malengo ya siasa ni uwendawazimu!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo dot com
     
  4. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Huyu bwana mdomo ulimponza. Unajua alipokuwa mwenyekiti wa serikali za mtaa hapo udsm alijiona kama Kikwete akasahau kuwa na yeye ni mwajiriwa kiasi alifika mahali na kumwambia Vc kuwa yeye kama mwenyekiti ni boss wake. Hivyo wakati wa mgomo wa wanafunzi alimfuata Vc na kumgombeza kama mtoto eti kwa nini anakaa ofisini wakati wanafunzi wamegoma.Vc alipokaa kimya akaendelea kumwuuliza kama anajua anazungumza na boss wake yaani mwenyekiti wa serikali za mtaa? Ndo maana hata hakuruhusiwa kugombea tena uenyekiti.
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    VC wa UD kwa kweli anainajisi taaluma pamoja na wadhifa wake.

    Lakini pia najiuliza senate members wanawezaje kukubali hayo anayoyafanya? Au kuna details za maamuzi yake ambazo hatuzifahamu? Ingawa ukiwa chuoni ni nadra kukutana na mwana taaluma anayesifu uongozi wake.
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi sijaelewa vizuri mwanzo wa habari hii. kwani chanzo cha habari yote ni nini naomba mwenye full details anieleweshe vizuri.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Soma HAPA upate full maneno ilivyoanza!
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nisome wapi?
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Bonyeza hapo juu palipoadikwa HAPA!!!
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ndiyo matatizo ya VC mwanasiasa. Watamkumbuka sana VC wa Mwinyi (enginer Luhanga). He was strong (and relatively difficult to manipulate), but carefuly and with humility.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tatizo la huyu jamaa ni mwanasiasa wa REDET. Ila kwa upande mwingine kuhusu Kasoga huenda kuna more than kushiriki mgomo. Huyu jamaa alinifundisha part moja ya Microeconomics pale UD kwa kweli sikuwahi kumuelewa hata siku moja alikuwa anafundisha nini japo overall nikuja pata A.

    Kama angekuwa anafundisha yeye course nzima basi nafikiri wengi tungerudi Sept Conference. Pia inasemekana alikuwa na sifa ingine ya kupenda ngono kutoka kwa wanafunzi. So lets put all options on the table kuhusu kufukuzwa kwake.
     
  12. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu bwana ninamfahamu wakati akisoma Azania Secondary mwaka 1966 hadi 1969. Alikuwa Mwenyekiti wa TYL (TANU Youth League) enzi zile Balozi Christopher Liundi alikuwa Katibu Mkuu wa Vijana. Kasoga tangu shule was very controversial ndipo alipojipa jina la Lenin kumuenzi Lenin Muasisi wa Communist Party ya USSR.

    He was not a good Chairman. Sisi tuliokuwa wanafunzi pale na wanachama tukamfukuza uanachama kwa kauli moja na makao makuu ya Vijana wakaafiki. Tukachagua Mwenyekiti mwingine.Tangu shule alikuwa anapenda migogoro na kugawa watu anaowaongoza.

    His academic performance was not that excellent. I lost touch with him until recently namuona kwenye media eti Dr na Lecturer. Lakini baadae nikaambiwa Phd yake ya Marekani. Sikushangaa.Hayo yaliyomfika siyajui sawa sawa. Lakini mafao kama anastahili kwa nini asilipwe?
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe unaona PhD ya marekani ni feki kuliko PhD ya Udsm.? Labda sikukupata vizuri.Naomba natanguliza samahani.
     
  14. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani mkuu unaua bila huruma...hahahah
     
  15. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    unaweza kulinganisha Ph.D ya UDSM na USA ( nusu ya walimu wa Ph.D hapo UDSM wamechukulia uko USA.
     
  16. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuhusu VC wa Udsm,me naomba tupitie kwanza Mchakato ulimfikisha hapo kwenye huo u-VC!!maana mnaweza andika mengi kumbe majibu yapo straight foward!!
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kutokuelewa ni relative term linahusisha mtoaji na mpokeaji ulikuwa humwelewi au mlikuwa hamwelewi inawezekana wenzako walikuwa wanamwelewa vizuri
     
  18. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280

    Duh mkuu..sasa wewe mbona ndo unatuogopesha? Kama umekabidhiwa kitengo kama cha kufanya maamuzi ya uchumi..si tutakwenda na maji? Maana kama ulivyosema..hukuwahi kumuelewa mwalimu wako wa somo la uchumi. Duh...bongo jamani.......mwanafunzi anapata A na darasani hakuambulia chochote! (na mind you hapo ni University!)...Safari ni ndefu!
     
  19. p

    p53 JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35


    hahahaha duh jamaa ni noma,hakumuelewa mwalimu halafu akapiga banda!!Lakini ameweka ka excuse eti huyo mwalimu hakufundisha kozi yote...
     
  20. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,150
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo la kuleta SIASA kwenye taaluma!
     
Loading...