Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kafumu To Run For Igunga Parliamentary Seat and decided to use a helicopter

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 30, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mon, Aug 29th, 2011

    [​IMG]

    Dr Dalaly Peter Kafumu



    The Central Committee of CCM on Monday nominated Dr Dalaly Peter Kafumu, its candidate for the Parliamentary by-election for Igunga Constituency in Tabora Region.
    Dr Kafumu is the Commissioner of Minerals and won in preferential voting in the constituency by 68 per cent, according to the CCM Ideology and Publicity Secretary, Mr Nape Nnauye.

    He said the party's CC has also decided to use a helicopter during its campaigns in the constituency to catch up with limited time.

    He said former president, Mr Benjamin Mkapa, is expected to kick off campaigns at a date to be announced later. The seat fell following resignation of Mr Rostam Aziz earlier this year.
    Source Tanzania Daily News


    [​IMG]

    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongoza kikao cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika Ikulu jijini Dae-es-salaam Jumatatu hii


    PICHA NA FRED MARO wa IKULU
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyu amekuwa "Kafumu" baada ya kuwa "Daktari", au anaitwa Daktari kutokana na jina la "Kafumu"??!! :)
    --
    --
    --
    --
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM wanapokula matapishi yao!!!!!!!!!!! haha ahaha ahaha ahah! Halafu huko Igunga kulikoni yaani Rostam na sasa Mkapa ndiyo anaenda kuzindua kampeni??????????//
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mami,Huyu jamaa kausomea na hilo la Kafumu ni Sir name.Mwisho wa siku KAFUMU maana yake ni Kamganga kadogoo......Ukimwangalia anaonekana mtu na umbo lake na angelitakiwa aitwe MFUMU au kama ni Giant basi aitwe IFUMU.Kwa wasioelewa nini kinaendelea, Kafumu/Mfumu kwa Kinyamwezi/Kisumuma ni Mganga.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Helikopta?mbona kawaida tu.Ningeshangaa kama angetumia A 380.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hiyo bado atachelewa sana maana kutua na kupaa ni kasheshe.Napendekeza watumie Uzoefu wao na wizi wao wanunue hii F-35 jet Figheter.Unaruka na kutua haraka (vertical) na speed yake inatisha.
    Ngoja nilale mwenzenu. Kesho basi tutaendeleza mjadala. Pasco nakuona Online, usiku mwema :)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    He is the right person kwa wana Igunga! Atashinda kwa kishindo!
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unakumbuka once upon a time walivyombeza Mbowe kwa kutumia helikopta? CCM kwa kuiga tu siwawezi.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Remains to be seen!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa kipindi kile hakustahili kutumia Helcopter.
    Kumbuka CDM ilikuwa chama kichanga sana..angetumia hizo fedha za kukodi helcopta kuimarisha chama!
    Bythen pamoja na kutumia Helcopter aliambulia nafasi ya tatu!!
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na leo Chadema wako wapi? Mpaka CCM inawaiga. Mwe!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CCM haiwaigi! Chama kinafanya kwa kutumia resources zilizopo kinachoona ni sahihi kutokana na mazingira!
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wazo la kutumia helikopta si kuiga? Kweli resources wanazo na nyingi wametuibia.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CCM wamesema yoote lakini sijasikia kuwa Rostam Aziz atarudi toka Mapumzikoni kusaidia Ushindi CCM

    Wabaya wote wa Rostam wamezuiwa kukanyaga Nzenga - yaani sijui Nape Nnauye anajisikiaje? Yeye ataishia Tabora
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha CCM kutumia helikopta kuwafuata wananchi walipo kinaonyesha namna gani jinsi chama hiki kilivyotelekeza miundo mbinu ya barabara ambayo ndio utumika na maelfu ya wananchi. akitua na helikopta kwenye kijiji chochote swali la kwanza wewe huko out of touch na wananchi wa kawaida kwani sisi wananchi wa kawaida tunapita kwenye barabara zilizojaa maadaki na wewe unatembea na helikopta, je unawezaje kuyajua matatizo ya wananchi kama wewe upiti zile njia tunazopita maelfu ya wapiga kura ?? kama wewe ungekuwa na uchungu na jimbo basi ungepita na gari jimbo zima hili uone matatizo wanayoyapa wapiga kura wako ili uyatatue ?? kafumu haishi igunga anakwendaga kutembea tu na safari hii anakuja kutalii juu ya helikopta.
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Watumie watumiacho,safari hii nguvu ya umma,ambayo ni sauti ya Mungu itashinda Igunga,ccm hawana chao,watapata aibu kuu,na anguko kuu
     
  17. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    HIYO PICHA SIYO YA DR PETER DALALY KAFUMU BALI NI YA ENG. BASHIR MRINDOKO
    http://www.graduates.com/photos/then/63/2749063_thumb.jpg?409312938
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii Wizara ya Madini ina nini lakini?.......kila kitu na kila mtu ni kuhusu hii wizara
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Mnama,
    Nikweli kabisa cdm kilikuwa chama kilikuwa kichanga by then!
    Lakini sasa ni chama kikubwa hadi sasa ccm inabidi iige mambo yake!
     
  20. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Dr Kafumu ni PhD holder kutoka ITC The Netherlands....ni mjiolojia na ndio kamishna wa madini kwa sasa. Ameshawahi kupigania hicho kiti mara mbili na RA (Kura za maoni) . Mpaka sasa ni mwajiriwa wa serikali . Swali, je mtu yeyote angegombea ubunge akiwa ni mwajiriwa wa serikali na akapitia upinzani serikali ya magamba itamwacha kwenye position yake?????.....atakaye jibu anipe na mifano tafadhari
     
Loading...