Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kafumu: Kama uchaguzi utarudiwa sintoshiriki kama mgombea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Oct 14, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr Dalaly Peter Kafumu yuko anahojiwa Star tv sahizi katika kipindi cha "Medani za kisiasa" anasema hayuko tayari kugombea tena ubunge kama rufaa yake itashindwa na kuwa ataendelea kushiriki kuleta maendeleo ya Igunga nje na Ubunge
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Amesoma alama za nyakati
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui Kafumu alikuwa anafuata nini Bungeni?
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hayuko kambi ya BABA EL so anajua hawezi kushinda tena hata siku moja .
     
  5. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Fisadi mkuu huyo. Ameuza madini yetu anataka aaze kula.
     
  6. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona na mtoto wake Benedict Kafumu nae ameshachaguliwa mwakilishi wa wilaya wa CCM. Amakweli CCM ni BM-VW. Baba, mama, Vimada na watoto.
     
  7. k

    kiwaya Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi huyu ndie kiongoz bora kwani amefanya maamuz sahii ili pia ameachia viongoz wa CCM wenye uwezo wagombee. Na tutambue kuwa co lazima uwe mbunge ndio ufanye shuguli za maendelee. Hongera Dr kafumu
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Naona damu za watu walizomwaga na mwenzie Mwigulu Chemba zinamkosesha amani anajiuliza atawarudia vipi wana Igunga. Na saizi wananchi wameuza pamba na mvua zimeanza hawatadanganyika na chakula cha msaada. Heri abakie na aibu ya kujiangusha kuliko fedheha ya kushindwa ubunge
     
  9. M

    Maseto JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Anasema yeye si fisadi.anatakiwa kufunzwa maana ya ufisadi kwani nadhani uozo ulioko ktk sekta ya madini na yeye lazima alichangia kwa kutenda ama kwa kuachia wengine watende.anasema chadema wanakichonganisha na wananchi.hajui kuwa ni ccm ndiyo wanajichonganisha ccm na wananchi.chadema inachofanya ni kuwaweza wananchi kujua kuwa matatizo waliyonayo ni kwa sababu ya ufisadi wa ccm.
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    at last elimu yake imeanza kumsaidia,
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ccm haiwezi shinda popote tanzania kihalali kwa sasa kwani mambo kwishaharibika
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Katika hali ya sasa kugombea chochote kupitia CCM lazima uwe na mtandao wako pamoja na nguvu nyingi sana ya kifedha. Kugombea kupitia CCM kwa sasa ni ngumu sana. Utaongea sera gani watu wa kuelewa wakati kila kitu kipo kwenye nchi yetu kipo as if ni autopilot..watu wanajichukulia maamuzi yao wenyewe bila kukemewa..its hard.
     
  13. d

    dmayola JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polisi wanaua mwandishi mwangosi na picha zionaonyesha live tukio alafu tume inasema polisi hawausiki. hii ni moja ya v2 vitakavyoigarim ccm ktk chaguzi zake ukiachilia mbali matatizo ya kijamii kama elimu bora, afya bora, ajira n.k. wa2 wengi sana wameelimika japo sio sana lkn kwa elimu hiyohioyo ndogo ya kijamii ndio inayowanya wananchi kuchukua maamuzi ambayo kwao no sahihi. waliona kbs uchaguzi uliofanyika igunga ilivyogharimu maisha ya w2 na ubabe wa viongozi kubeba silaha m?ajukwaani sasa hawatakua tayari kutum?ika kama karai wakati wa ujenzi alafu ujenzi ukiisha karai halina tena thamani.
     
  14. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa Kafumu ningesema: Naachana na Siasa za makundi, na siasa uchwara. Napigania mgombea halali wa chama atakayepita bila ya rushwa au upendeleo wa aina yoyote. Napigania uchaguzi huru na wa haki usiokuwa na mizengwe yoyote!
    Alamsiki!
     
  15. i

    iseesa JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au inaitwa CCM-BABITO (Baba, Bibi na Toto)
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Jamaa kwa nini asimwambie Nape kuwa amechoshwa na siasa uchwara?
     
  17. we gule

    we gule Senior Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nianze kukusanya wanachama tuanze kulia
     
  18. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asiudanganye uma. Makosa yaliyosababisha avuliwe ubunge yanatokana na rushwa, hivyo sheria hazimruhusu kugombea ubunge au uongozi wowotewa uma kwa muda wa miaka kumi. Asijifanye hataki kugombea.
     
  19. S

    SINDBARD Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuwa ni chaguo la wanaigunga
     
  20. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kafumu nae ni mwana wa siasa?
     
Loading...