Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kafumu (CCM) avuliwa ubunge Igunga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Aug 21, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    HUKUMU ya IGUNGA Leo..Kashinje Vs Kafumu,

    ....Kwakweli mpaka sasa hivi Mbunge wa CCM ameshindwa kumleta shahidi ambaye angetoa taswira njema kwa Ushindi wa Kafumu.

    Kwani Bwana Magufuli, ambaye yeye ametajwa kwenye Kesi mara kadhaa; kwamba alikuwa akitoa Ahadi ambazo alikuwa akitoa mbele ya Jukwaa.. kwa hali hiyo Mgombea Wa Chadema anasema alikuwa anatoa Kama Nani? Waziri au mpiga Debe wa CCM?

    Kwakweli Kesi imekaa patamu sana...kama Haki ikitendeka ...Basi Jimbo tutalajie kuwa Wazi katika Hukumu ya Leo..!!!

    =======
    UPDATES
    =======

    Magari ya polisi, gari la maji washa, naona ndo yanawasili hapa mahakamani, ila bado hatujaingia ndani ya ukumbi wa mahakama, pia watu bado si wengi sana.
    - Mahakama imemvua ubunge Dr. Kafumu!


     
  2. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku ya kusikiliza si ya kutoa uamuzi. hawezi kuvuliwa siku ya kusikilizwa kesi.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    kesi ndo inaanza au imeshasikilizwa na leo ni hukum? dazu fafanua vizuri
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamwache tu amalizie uozo wake alioanzisha
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watamlinda tu,maana hakuchaguliwa na wananchi chama ndicho kilicho mchagua.
     
  6. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Natabiri ushindi kwa CCM...!
    :coffee:
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM tuandae millions kadhaa, kulipa fidia. Nyie hamuifaham ccm imeamua kama noma na iwe noma, baada ya kushutikia huu upepo haupiti.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kashindye ashindye, Kafumu afumuliwe!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tumeshaambiwa na pinda kuwa hao watumishi wa umma wanatekeleza sera za ccm, ikiwa ni kuhakikiisha pia kuwa ccm inaendelea kutawala! Tegemea danadana tu hapo
     
  10. j

    joejou Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    leo ni hukumu sio kusikilizwa
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,404
    Trophy Points: 280
    if SERIKALI = MAHAKAMA and CCM =SERIKALI THEN CCM =MAHAKAMA simple mathematics!!
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    All da best CHADEMA, JAPO ANGEKUWEPO MTU MAKINI TABORA MAHAKAMANI AKITUPA UPDATES, KWANI CCM ILIFANYA RAFU NYINGI KT UCHAGUZI HUO. USHINDI KWA KASHINDYE NI USHIND KWA MAGEUZI
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hope upo ndani ya mahakama ukifuatilia kiundani hukumu hyo!Tunaomba utupe updates kwa umakini kabisa.
     
  14. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hukumu haijavuja kweli kama upo eneo la tukio tujuze tafadhali ili kashindye ajiandae
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,461
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipo hapa juu NSSF, ngoja niweke vizuri progressive report yangu, nakuja hapo fasta
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Kafumu kufumuliwa!
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gambas, asante sana. Nadhani wengine wanatakiwa kujifunza kwa huyu bwana maana heading yake inaendana na anachoandika. KUna wenginewanaudhi sana, wanawekaheading kama hii halafu kwenyetext anaulizia nani ana habari zaidi. Mwaga mambo mzee Gambas
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namtakia Ushindi Mhe.Kashindye!
    Kafumu na CCM waliingia OFFSIDE
     
  19. s

    slufay JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umesema ukweli ccm ndiyo mshindi taka usitake liwalo na liwe
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    kama polisi n wengi mahakamani basi gamba limepewa ushindi na mahakama ya ccm
     
Loading...