Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Josephine Slaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Dec 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yupo anahojiwa na Joyce Kiria wanawake Live...sikuwahi kumuona akiongea au akihojiwa...first lady wetu mtarajiwa!!!
    Mada ni ujasiriamali..
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa nini unamwita dr?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwa kama Dr Kifimbo au Profesa Maji Marefu, usishangae sana maana Nchimbi nae ni DR.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Muanzishaji mada una tatizo aisee.... hiyo Dr. ni ya nini hasa au ndio kuvuta wateja kama prof vulata?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dr. eee! Haya
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kaolewa?
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Tena kagraduate tar 2 Dec Mzumbe kapata PhD ya ukweli now
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Hakuna ndoa mbili kanisani kabla ya kifo, labda wakafunge ndoa ya serikali.
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kamuoe wewe kama jeshi lote la magwanda hatujahamia kwako tukuoe na wewe huyo mama mpiganaji hasa
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa mshabiki kama kipofu, umeulizwa swali dogo tu kaolewa? na hapa jibu ni rahisi tu hajaolewa. PERIOD.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...