Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. John Momose Cheyo yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Dec 14, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wakuu,
    Naomba msaada wenu, hivi Mh. John Momose Cheyo yuko wapi? Siasa vipi ameacha?
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yupo Dar es salaam jiji la maraha! anakula kuku kwa mrija,bia kwa uma(fork), mwakani utamsikia akingurumisha kampeni za kukomboa 'jimbo lake' huko kijijini kwake!
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Inaonekana mzee anacheza underground. Huyu mzee ndo Mwenykiti pekee wa upinzani aliyembunge na asiyewasema vibaya wapinzani wenzake. Mrema na Mbatia pia siku hizi wapo kimya sana, wakiibuka kidogo utasikia wanawasema wapinzani enzao siyo shida za Watanzania.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...ndio wanasiasa wa bongo hao...
     
  5. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika huyu ndo Mwenyekiti pekee alie hamua kujipimia kipimo chake sahihi na ndo naona wenzake wamemfuata.

    Jambo kubwa ni Je Mchango wake ukoje huko bungeni? Kweli anadhihirisha uwenyekiti wake? Tunawakaka viongozi wote wa upinzani kuanzia wenyeviti wakakamate majimbo ili waingie bungeni waonyeshe tofauti na umuhimu wa wapinzani wakuwepo na kuongezeka bungeni na hakutakua na maana yoyote wao kuwepo kama hawaleti impact.
     
  6. F

    FM JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michango yake mingi ni fair kwa maslahi yake binafsi, jimbo lake, Wakulima wa pamba popote walipo, wafugaji popote walipo na taifa kwa ujumla.
     
Loading...