Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Jakaya Kikwete.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ziada Mwana, May 30, 2011.

  1. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtabishana weeeeeeeeeeeeeeeee! lakini wazungu ndio walioanzisha hiyo Dr na haohao ndio waliomtunuku, tena walewale wanaoongoza dunia ndio walikuwa wakwanza kumtunuku.

    Honour
    Awarded by
    Date of Award
    Reason for Award
    • Honorary doctorate degree in Law
    in recognition of his dedicated public service[3]
    Dr Harris Mule, Kenyatta University
    December 2008
    in recognition of his efforts in solving conflicts and ensuring peace in Africa[4]
    • Honorary doctorate in the science field of International Relations
    for promoting international relations between Turkey and Tanzania[5]
    • Honorary doctorate degree of Public Health
    for his efforts in modernizing the health sector and ensuring higher learning opportunities for health workers[6]
     
  2. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe za kupewa tu?na si za kuumiza akili class!basi pia wako ma proffessor wa mazingaombwe, ambao nao jamii inawatambua kama ma Prof, acha uzandiki ww
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Rais Desa kwi kwi kwi kwi kwi
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kafanya mengi kama inavyoonekana hapo juu. Maprof. wote hao hawawezi kuwa wajinga kumtunuku mtu asiyefaa. Lakini vipi kuhusu wale walokuwa wanamshauri anatenda yote hayo, maana yeye sio mtalaam wa kila fani. Washauri wake wamepewa nini?
     
  5. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wewe ndugu yangu, ukitaka kufanya jambo utalifikiria na kisha utamwambia rafiki yako akupe ushauri wa hilo ulilolifikiria na pale litakapokuwa na tija ki mataifa ni wewe(creator) utakayepewa hiyo sifa na hayo matunu.kikwete kafanya mengi kama ulivyosema sisi kazi yetu ni kubeza kila kitu lakini wenye kujua maana wametoa hiyo tunu.
     
  6. H

    Haki Yetu Senior Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan jamvi hili ni kwa ajili ya kujadili mambo muhim yatakayoisaidia nchi yetu. Sidhan kama waliobuni, walikua na maana ya kuweka sehemu ya malumbano baina ya vyama. Mtu kuwa na shahada ya Uzamivu kwa wananchi sio tija sana kama maisha yanazidi kuwa magumu. Tusiwe kama kasuku, kwenye hoja tujadili hoja. Kama ahadi zinashindwa kutimizwa tujadili tatizo liko wapi. Kwangu mimi ni bora ya kiongoz ambaye amemaliza form IV tu lakini maisha ya wananchi yanaboreshwa kuliko Prof. ambaye hawasaidii wananchi na anabaki kulalamika tu. Kwa hiyo acheni kutuyeyusha na hoja zenu zisizokuwa na mashiko.
     
Loading...