Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. Jakaya Kikwete: Mnyonge Mnyongeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Mar 17, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Huku bongo yaani Ground Zero, pamoja na mapungufu ya Awamu ya nne, kuna mambo mawili muhimu mazuri sana nimeyaona kama legacy ya Rais, Dr. J. Kikwete, nayo:

    1. MVUMILIVU WA DEMOKRASIA na 2. CREATION OF MIDDLE CLASS.:

    - kwa haya mawaili ni matumaini yangu kwamba historia itamuhukumu kwa haki.

    FMEs: ni WAZEE WA SAUTI YA UMEME & DATAZ!
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    lini unarudi first world? Umeshajenga mtandao wa kutosha?

    Kwa hiyo jk kajenga people's power? Which power u r talking about, sir?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Creation of middle class? How expound pse!!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtu wa watu,aneishi maisha halisi ya wafuasi wake.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa umechemka watu tumepigika balaa
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maana yake ni kwamba hana jazba na siyo dikteta
     
  7. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu vyuo vikuu na barabara? Ameingia madarakani tukiwa na lami kilometa ngapi na vyuo vikuu vingapi?
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkumbushe basi ahadi alizotuahidi wakati wa kampeni, kama hawezi basi ni mwongo alitudanganya na kama ni mwongo je tumwaminije kwa hayo unayosema? Mfano # 1 ni matokeo ya udhaifu na woga hawezi kusimama mbele ya wanaume na kujenga hoja, Hukumbuki wakati wa kampeni alikwepa midalo? hawezi kufanya maamuzi maagumu. Pia uelewa wake ni mdogo hana dira ndo maana hakuna anachokisimamia. Amejiachia tu bora liende na wewe cha ajabu huwezi kutofautisha kati ya ugali na mavi!!! Ukitaka kuthibitisha ninayosema ufisadi unaendelea kushamiri na hakuna madhara yoyote kwa wahusika, viongozi wa serkali na chama chake wanajibwatukia tu ovyo ovyo na kupingana kimakundi, kwa sababu ya woga ilichukua migomo 2 ya madaktari, vifo vya mamia ya wagonjwa na encouragement ya hali ya juu kukutana na madaktari kabla ya wazee ubwabwa ambako ndo uwanja wake wa nyumbani
    # 2 creation of middle class on the expense of lower class!!! Yaani wanavijiji wa geita, nyamongo wanyang'anywe raslimali zao ili riz1, ngereja, january, adam nk waongwe mamillioni ya kujengea mahekalu dar? Usaliti wa nchi na watu wake ndo wewe unaita creation of middle class??!!!
     
  9. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mzazi mwambie hupo dogo amewahi kumsikia mtu anayeitwa Paulo Kagame au Julias Nyeyere,au kama anamkumbuka wanaume Moringe Sokoine hao ndo viongozi sio hili baba Mwanahasha ambaye hajui anacho kifanya kukenua na kuzurura nchi za watu
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo namba moja nakubaliana na wewe kwa mbaaali i mean si sana.
    Hapo namba 2 si kweli....but huu ni mtizamo wangu
     
  11. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo middle class hujengi bila umeme,barabara na elimu inayoeleweka ; nenda katembelee shule alizosoma baba Mwanahasha Kibaha na Tanga School hata kupita tu nakusabahi hajawahi zote zimeoza, kijiji chake alichokuwa mbunge miaka kumi na tano watu wanaishi kama walivyo ishi babau zao miaka mia mbili iliyopita .......kuzaa na kuwanga...........nafikiri akifa itabidi ubongo wake uchukuliwe na wataalamu kwani inawzekana wakagundua jambo haiwezekani utawale nchi masikini na wananchi wako wanalia shida wewe unakenua meno masaa ishiri na nne .....................there must be something wrong with baba Ridhiwani brain and never system
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Sawa. Ila hao wanaoitwa ''middle class'' bado ni % ndogo mno; na wengi wao wametumia njia chafu kufikia hapo walipo.
     
  13. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ...Hii ni kama kampeni ya kutushawishi tuone 'mafanikio' ya JK. Ukweli ni kwamba mafanikio yanajionyesha yenyewe, hayahitaji kupigiwa debe. Rwanda wameweza, sisi tumebaki kuokoteza 'mafanikio'.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Miaka 50 ya uhuru bado unazungumzia habari za barabara? Mashavu yako!
     
  15. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Sawa sawa mkuu wangu, tupo pamoja sana!

    Es!
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Hili nililisahau kabisa kwamba UDOM ni chuo ambacho hakina mfano, people next time tutaongelea mapungufu tu kwa leo ni mazuri tuu!

    Es!
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Huu unaleta hapa ni uchuro mtupu. Jaribu kuringanisha nchi yako na nchi zingine ndio utajua kama unaendelea au la na sio kukurupuka tu. Middle class unamaanisha darasa la tano au?
     
  18. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ya Uvumilivu wa Demokrasia nakuunga mkono!
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapa tupo pamoja 100% mkuu...

    Wazee wa Sauti ya Umeme
     
  20. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    YEAH... nimekukubali mzee kwa kugundua j.m ni mtu wa quantity na sio quality, so ndio maana taja shule 1000 za kata, chuo kikubwa badala ya chuo kizuri kitaaluma, middle class bila kusema ni kina nani na wamefika hapo kwa njia zipi, usisahau kina EL yote ni quantiy ya mafanikio yake
     
Loading...