Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Jakaya huyooo whitehouse!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 19, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baadaya ya mkoa ya pwani, morogoro, kilimanjaro, musoma, sumbawanga na mingine mingi kumzibitishia kuwa wanampa kura asilimia 90, sasa Dr Kikwete ana raha anapumzika kwa raha zake,

    wakati huo huo Dr SLaa anaagaika mikoa mingine najua kura zake bado hazijatosha mkapa sa ana kama asilimia 7

    Mungu msadia rais wetu JK
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usiseme uwongo. Ndugu zangu wa Musoma hawajamthibitishia asilimia 90 Kiwete. Jamani niwekeeni hapa ile video ya Musoma ya pressure kupanda na kushuka.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hivi na yeye ni dokta?? umenikumbusha mali sana, Visa vya full proffesor na associate proffesor,
     
  4. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! hapo kwenye red, uangalifu kidogo na jina la 'cheupe' wetu mwenye mvuto ingawa siku hizi unafifia...si unajua mambo ya 'stages'...sasa hilo jina...ukilikosea tu unakufuru.

    Labda kama unataka kutumia Dr. kama vile Dr Manyaunyau...andika Dr.Kifafapolitics.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msema kweli tar 31 oktoba.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante najua JK ulishampa kura yako:A S thumbs_up: wengine wanavuvuzela
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tehe teh teh teh tehe tahira wa ukweli
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mkoa wa Sumbawanga na mkoa wa Musoma?. Tafadhali nifahamisheni wajuzi.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni dk sawa na yule dk manyaunyau?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Sumbawanga si mkoa wewe kiazi!
     
  11. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sio kiazi mkuu, umempa heshima kubwa sana, BATA au KITIMOTO
     
  13. s

    sirgeorge Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea hapa kwa video zaidi na kuona watu wa Musoma walivyo na ujasiri wa Demokrasia, namshangaa huyo anayesema watu wa Musoma wamemuhakikishia JK ushindi wa 90%

    Documentary
     
  14. M

    Mutu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bandwidth and space, wasted.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inatutia moyo kuwa mnamkubali JK

    Kura yako muhimu sana kwa JK ila na nyie tutawakalibisha U/Taifa kuapishwa kwa JK
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aidha hii post yako umeandika kwa jazba au upeo wako wa kupambanua mambo ni mdogo. Makosa uliyoyaandika hapo ni aibu kwa JK kuwa na mfuasi kama wewe.

    Huu ni ushahidi tosha wa kuhitaji elimu iwe bure nchi hii.
     
  18. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au SAMAKI
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Najua utampa JK Kura yako Mwaka Huu 80%-90%
     
  20. S

    Subira Senior Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi hujasomaga hadi leo,watu wanaoenda mkutano wa chama ni hao hao ndugu yangu, hakuna wengine usihadaike na wingi wa mkutano wa jk wala wa nanihii, ngoja kipenga chamwisho
     
Loading...