Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Isack Maro

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Jul 13, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hello wanajamii

    Nahitaji kuonana na huyu daktari kwa ajili ya masuala kadhaa..yeyote anaefahamu jinsi ya mimi kuonana nae tafadhali usisite either kuniPM namba yake au ofic yake ilipo au the other means itakayokuwa rahisi kwangu...trust me its just for some medical issues n not otherwise

    mubarikiwe
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda Clauds Fm jumapili saa nane utamkuta anafanya kipindi cha njia panda
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni yule huwa anasikika Clouds FM? Kama ndiye, kwa nini usiende mjengoni kwao kumuulizia???
     
  4. big galacha

    big galacha Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vp nenda hospitalini kwake iko moshi karibu na stand kuu inaitwa Kilimanjaro first health!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sikiliza vipindi vya clouds wakitoa no ya kuchangia mada piga au send sms watakupa!
     
  6. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nenda clouds mjengoni.
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Unaumwa ugonjwa?
     
  8. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaaa bongela handsome boy , usije dungwa tuu shauri yako. Huyu IsacK Interviews zake zinanibore sana anauliza maswali kwa mzaha sana , halafu ana vuta muda sana kwneda kwenye point, kiasi una choka kusikiliza anacho kiongelea.
     
  9. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamaa ananivutia sana ana kipaji zaidi ya udaktari anauliza maswali ya msingi na ya kiprofessional yule aliyekuwaga kabla yake ndo alikua ananikera vibaya mno hadi nikaanza kuchukia kipindi...but now i love it just becoz of dk isaack
     
  10. l

    lauti Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi pia namkubali sana dr isaack,jumapili huwa sipend kumkosa!mtafute mjengon mida ya kutoka ndo utam-bamba fresh!
     
  11. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmh dogo Isaac umekuwa celebrity... Watu wanaku mind kichizi. Mimi hata mpangaji mwenzangu hanikubali sembuse kunitambua. Keep it up doc...
     
Loading...