Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Idris rashid fisadi mkuu tanesco

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Aug 4, 2009.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu Wadau
    Popote pale mlipo natanguliza shukrani. Lengo langu kubwa ni kuwataarifu kwamba, tumechoka na ufisadi, na nitarudia kwamba tumechoka. Tumeanzisha blogu mpya kwa ajili ya kuwatia weu mafisadi yote.

    Hii siyo ZE_UTAMU wala haitaweza kuwa kama ze- utamu. Hii ni site yenye maadili yake, kwa maana hiyo yeyote mwenye nyaraka au habari za kifisadi, tunaomba mtutumie ili tuwabaini. Majina yote yatakuwa ni ya siri kwani wote watakuwa ni wapiganaji

    tunawaombeni msaada katika kuwafichua mafisadi. Siyo chuki binafsi bali UFISADI katika idara zote za serikali na umma kwa ujumla. Hakuna wa kumuogopa hapa, kwani tuna uhuru huo wa kutoa hoja bila ya kuvunja sheria, kwa maana hiyo vita ndio vimeanza. Tanzania watu waoga sana, basi sisi tumeamua kuwafichua, Hatuwezi kumsubiri Dr. Slaa tena wakati nchi inakwisha
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,165
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa vizuri kama ungebandika pia picha ya ile kasri iliyokarabatiwa kwa Tshs. Milioni 600 kule O'Bay. Walichapisha ThisDay majuzi lakini naona haipatikani tena.
     
  4. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Acheni unafiki na uongo. Kama hamna facts, nendeni mkalale usingizi. Afterall, tomorrow is another day!
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Rashid ni mkware sana na inawezekana Mama Subi hapo juu ni mtu wake ndio maana amechukizwa na thread hii! UKWELI NI KWAMBA RASHID ANA HISTORIA YA UFISADI TOKA ALIPOKUWA NBC NA HATA BENKI KUU; KITU CHA KUSHANGAZA NI KWAMBA HATA NA REKODI MBAYA NAMNA HII BADO ANAKUMBATIWA NA MKULU!! Kama wasemavyo wahenga BIRDS OF A FEATHER FLY TOGETHER
     
  6. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani kati ya Jamiiforum.blogspot.com na Jamiiforums.com ?

    Kwa nini hizo nyaraka zisiwekwe hapa JF zipelekwe huko kwenye blog yako?

    Tuwatumie nyaraka nyinyi kina nani?
     
    Last edited: Aug 5, 2009
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    TIK TAk
     
  8. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mkuu, mimi sipendagi blah blah za watu ambao hawani hata proof. Just because mtu amekuwa anaongoza vitengo mbalimbali basi anaandamwa nakuitwa fisadi. Hiyo nyumba ambayo imefanyiwa ukarabati kwa 600 million, mnajua ukarabati wa namna gani? Na mnauhakaki au ni stori za mtaani tu?

    Tunategemea kuwa na wasomi humu ndani, sio watu wakurupukaji. Tungejitahidi kuleta facts. Hiyo historia ya ufisadi ni bora ingewekwa wazi ili wote tuisome na tuijue.
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    luvin eyes
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kumbe hiki kijamaa fisadi original ndio kimiliki cha ile blog?
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnhh, kazi ipo.
    na kwanini atumie kiujanja ujanja jina la forum yetu pendwa ya JF?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kibaya kijama hicho kinatumia majina yetu tukufu kuweka comments matusi....
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aseee kumbe, kwahiyo kinaweza kupost comments zake kwa majina ya hapa JF, watu wakajua Yo Yo katoa comments kumbe ni kenyewe!, kanabidi kaadabishwe.
    kanaharibu reputations za wanaJF bana, duh.
     
  14. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #14
    Aug 6, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoyo bwana usituzingue, wewe ndo mmiliki wa ile tovuti hacha zako
     
  15. W

    Werema Ekekondo Member

    #15
    Aug 6, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why can't we take the fisadis in Tanzania to task?!!!!!!!! It is high time that we do something against these people wherever they are instead of just discussing issues and ending there! Someone somewhere said all Tanzanians are fisadis except that some of us have not come to "fertile lands" to practice it. Let us prove him wrong by doing something. Let us as jamiiforum fighters come up with an implementable strategy that will end ufisadi un Tanzania otherwise we will be judged by history as having been part of the ufisadi, kwani naamini kama unaona mtu akiiba na hukupiga kelele ili akamatwe, wewe pia umechangia katika wizi huo!!!!
     
  16. PoliteMsemakweli

    PoliteMsemakweli Member

    #16
    Aug 23, 2009
    Joined: Nov 21, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani Uongozi ni jalala. Dr. Idris ni msomi safi na nimfanyakazi mchapakazi.Kuna wakati ukiwa kiongozi unatakiwa kuamua kwa manufaa ya shirika. walikuweko wazungu wa Afrika ya kusini wakashindwa kuendesha shirika. Kaja huyu mzawa anafanya kila njia kutumikia Taifa. Lakini kama wasemavyo wahenga "kwenye rupia kuna uzia" Tukiendelea hivi kuzania kila mtu mkubwa ni fisadi hatutafika popote....Kama kuna ushahidi toeni basi au sivyo Jamii forum itakuwa inajaa majungu kama yale ya ze...utamu. Tusifike hapo...
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kitu ambacho hamjui ni kwamba FISADI IDRIS RASHIDI amewekwa hapo na akina RA akitokea kwenye Kampuni yao nyingine ya VODACOM kwa lengo moja tu la kusimamia wizi wao wa kutisha kupitia RICHMOND/DOWANS. Habari ndiyo hiyo!
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kitu ambacho hamjui ni kwamba FISADI IDRIS RASHIDI amewekwa hapo na akina RA akitokea kwenye Kampuni yao nyingine ya VODACOM kwa lengo moja tu la kusimamia wizi wao wa kutisha kupitia RICHMOND/DOWANS. Habari ndiyo hiyo!
     
  19. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh,kwani FO na YoYo si ni mtu mmoja? mbona unataka kutuchanganya hapa mkuu? Pwa ako kablog si ni kwako? au tayari umejitoa huko?
     
Loading...