Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hussein Mwinyi Must Resign/get fired for Gongo la Mboto armory Inferno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Feb 16, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wajameni tuandamaneni hadi serikali iondoke madarakani,serikali imejisahau sana na hakuna utendaji kazi na wala hakuna uwajibikaji, mabomu ya mbagala yalilipuka na wala hakuna mtu aliyewajibishwa na yamelipuka mabomu mengine tena gongo la mboto ,ndani ya serikali hii hii,sasa tuna uhakika gani kuwa mabomu ya mbagala hayawezi kulipuka tena? hii inamaanisha kuwa hakuna mtu ambaye yuko serious na hili tatizo linaanzia juu kwenye hawa watu tuliowapa majukumu ya kutuongoza, hawa wanajiangalia wenyewe tu na hawaangalii maslahi ya wananchi na ya nchi yao.so guys mnasemaje? tuwatoeni hawa ..Egypt walikaa zaidi ya wiki 2 ndio mtu wakaondoka.
    na nawapa mfano mmoja hai wa uwajibikaji kwenye nchi za wenzetu kwa sababu naona hata rais wetu naye hataki kutumia madaraka tuliyompa hii inaonyesha kabisa kuwa labda kuna kundi liliomuweka pale na sio wananchi na ndio maana hawezi kufanya kitu kwa kutumia madaraka yake bila kulishirikisha hilo kundi. si mda mrefu kule nchini Russia-Moscow uwanja wa ndege ulilipuliwa na ikajulikana kuwa maofisa wa polisi walipewa taarifa mapema sema hawakufuatilia ..na kilichotokea ni kuwa rais mwenyewe aliwafukuza kazi mara moja na watu wengine wakateuliwa kupiga kazi, hapa inaonyesha kuwa hakuna kucheka na nyani,sasa unafikiri hao wakioteuliwa watafanya uzembe na kupuuzia habari yoyote? tuje hapa kwetu mbagala yalilipuka wakadai kuwa hayatalipuka tena..so what is this? they have to go
     
  2. D

    DKNY Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mliowauwa,imetosha!
     
  3. n

    nzom Senior Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :embarrassed::msela:HAKUNA SHAKA KUA KUNA ULAZIMA WA WAZIRI WA ULINZI KIPINDI CHA MABOMU YA MBAGALA HUSSEIN MWINYI YEYE NA TUME YAKE KUJIUZULU KWANI ALITAMKA KUA HAKUNA KITU KAMA HICHO KUTOKEA TENA NA SASA MABOMU NA AMBAYO HAYAJULIKANI YATAKWISHA LINI NA YALE MAPENDEKEZO YAMEWEKWA WAPI AU KWA SABABU WATU WALIKWISHA KULA POSHO ZAO NDIO MAANA HAWAJALI TENA MAISHA AU NDIO KUPUNGUZA ONGEZEKO JIJINI DAR
    HAKUNA JIBU MPAKA SASA NAKUONA KWELI KUA WATANZANIA NINI KIFANYIKE
     
  4. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa naibu wa mabomu ya Mbagala na sasa ni waziri wa mabomu ya Gongo la mboto. Adabu iko wapi?
     
  5. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kuhamisha tu haitoshi, waliohusika kwa uzembe wajiuzulu na wachukuliwe hatua kali kwa kusababisha mauaji ya halaiki ndani ya nchi yetu tanzania yenye amani. Pamoja na wale wa mbagala ambapo mpaka sasa hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa, ndugu zetu baadhi bado wanalalal katika matent
     
  6. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    watanzania tumezoea sasa kufa kama kuku,mabomu yanalipuka zaidi ya kilomita kumi kutoka kambi ya jeshi huku ikiwa ni mara ya pili kutokea baada ya yale ya mbagala.kwa dhana nzima ya uwajibikaji kabla hakujakucha asubuhi ya leo watanzania tungependa kusikia kuwa watajwa hapo juu wamejiuzulu nyadhifa zao mara moja sio kwa kusababisha mauaji bali wameshindwa kudhibiti hali hiyo na kwa hiyo haraka sana wanatakiwa wawajibike kwa kuendelea kusimamia mauji ya bahati mbaya na yale yakukusudia kama ya arusha.

    Kwa kuwa pinda aliitumia taarifa ya polisi kule arusha kuueleza umma kuwa chadema ilisababisha mauaji kule arusha.sasa mungu amejibu kwa kuwaonyesha watanzania kuwa serikali hii haipo makini kaika kulinda maisha ya watanzania kwa kuwa:
    1.muda si mrefu kule mbagala yalilipuka mabomu na watu kadhaa wakapoteza maisha,wananchi wakapiga kelele na baadaye kama kawaida wakabadilishiwa cd wakasahau.
    2.kule arusha polisi waliwauwa raia badala serikali kufuatilia na kuona uhalali wa mauaji yale,serikali ilipongeza jeshi hilo kwa kuua na kuwaeleza watanzania kuwa chadema ndiyo imeua.
    3.kule mbalizi aliuwawa raia kwa jitihada za kumlinda mwekezaji naye pinda akasema ulikuwa ukorofi wa wananchi.
    4.leo yametokea ya gongo la mboto,kesho ni lazima watakuja tena na majibu mepesi kwa maswali magumu kama kawaida yao.karibuni kumsikiliza pinda kesho

    swali,taarifa za kiitenligensia za mwema leo zilisafiri?

    Muda wa hawa watu kusimamia mauaji ya watanzania umekwisha sasa yatosha waachie ngazi.
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda JK aanze. Mbona wengine hawakujiuzulu
     
  8. S

    Salimia JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiwaingize wenzio mkenge Kaka, ziko njia za kistaarabu na za kisomi zaidi ku deal na issues za namna hii. Yaliyotokea Egypt hayako applicable kila nchi ndugu yangu. Hiyo siyo formula, it really depends on numerous factors to achieve that goal.
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hatuna serikali. mimi ni mmoja ya waathirika nilikuwa nimekaa ndani nasubiri mpira mabomu yamelipuka familia zimesambaratika. serikali gani haiwezi kujifunza jamani? watuachie nchi yetu
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa naibu wa mabomu ya Mbagala na sasa ni waziri wa mabomu ya Gongo la mboto. Adabu iko wapi
     
  12. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa naibu wa mabomu ya Mbagala na sasa ni waziri wa mabomu ya Gongo la mboto. Adabu iko wapi?
     
  13. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimependa hii.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yanayotokea ndani ya wiki moja
    - Waziri Mkuu Pinda anapindisha sheria kwa kulidanganya bunge na wananchi huko Dodoma bungeni
    - Spika Anna Makinda Samamba anatetea wongo wa pinda Bungeni kwa kumtetea Pinda aheshimiwe kama mkubwa hata akidanganya
    - Mheshimiwa Godbless Lema ananyimwa haki bungeni ya kuanika ukweli ambao Pinda amelidanganya bunge na wananchi
    - Msafara wa Mke wa Rais Kikwete unapata ajali na dereva wa Ikulu (usalama wa taifa) anafariki ajalini
    - Leo ghala la silaha za vita la jeshi la Wananchi mabomu yanalipuka na kuathiri makazi ya raia kitu ambacho kilishatokea ndani ya miaka miwili huko Mbagala.
    Tuendelee kuomba Mungu atunusuru
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yanayotokea ndani ya wiki moja
    - Waziri Mkuu Pinda anapindisha sheria kwa kulidanganya bunge na wananchi huko Dodoma bungeni
    - Spika Anna Makinda Samamba anatetea wongo wa pinda Bungeni kwa kumtetea Pinda aheshimiwe kama mkubwa hata akidanganya
    - Mheshimiwa Godbless Lema ananyimwa haki bungeni ya kuanika ukweli ambao Pinda amelidanganya bunge na wananchi
    - Msafara wa Mke wa Rais Kikwete unapata ajali na dereva wa Ikulu (usalama wa taifa) anafariki ajalini
    - Leo ghala la silaha za vita la jeshi la Wananchi mabomu yanalipuka na kuathiri makazi ya raia kitu ambacho kilishatokea ndani ya miaka miwili huko Mbagala.
    Tuendelee kuomba Mungu atunusuru
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watajiuzulu vipi bila shinikizo?
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Tatizo la nchi yetu hii hatuna wanaharakati wa haki za binadamu tuna wanaharakati wa haki za matumbo yao, ingekuwa nchi za watu wahusika wangepandishwa kizimbani kwa vile huu ni uzembe.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Correct; it is a question of accountability, a philosophy introduced by his father during his presidency. Senior Mwinyi had resigned his ministerial position for mistakes committed by his subordinates, now is the time for the son to do the same.
     
  19. n

    niweze JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama tunavyo fahamu ccm, janga likitokea ndipo unapandishwa cheo. Hawa wabinafsi sana kuwajibika. Watanzania tuwatoe sisi wenyewe na hakuna kuwaomba wajiudhuru.
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hussein must resign..
     
Loading...