Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr hossea atia mguu kwa babu loliondo, babu ampa kipaza sauti ajitambulishe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CPA, Mar 12, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mkuu wa takukuru dr HOSSEA, jana alitinga kwa babu kunywa dawa. baada ya kunywa dawa, babu akachukua kipaza sauti na kuutangazia uma kwamba kuna mgeni toka dar na kisha akampatia dr hossea, dr. Hossea akajitambulisha na kuaga.
    Dr Hossea yupo arusha kuhudhuria kikao cha ofisi yake kinachofanyika huko arusha
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tupe picha man tuthibitishe
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe leteni picha tuone KIKOMBE cha UZima kilivyomuingia HOSEA wa TAKUKURU
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nunua mwananchi la leo
     
  5. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe, yeye akusikia taarifa ya wizara ya afya au anasubiri pia barua ili aweze kutekeleza kilichoongewa na wizara. Tafadhali mwaga picha ili sinema ikolee vizuri
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    gazeti la mwananchi ukurasa wa 4, hawajaweka picha
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    angesema na ugonjwa wake.
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana maendele ya Tanzania ni ndoto nchini ya system hii.
     
  9. I

    Incredibo aly Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometimes lets find great topics to discuss not dr,hosea amekunya dawa!!!!sasa kama ni mgonjwa si tufanyeje! anyway wat i mean is that lets take ishu ya loliondo normal coz watz wa now hamshindwi kulifanya la kidini
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    suggest topics
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No wonder Sheikh Yahya ana tamba kwa ulinzi usioonekana!
     
  12. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    safi sana mkuu kwa kumjibu
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona hukusoma vizuri topic ndio maana unalalama.
    Ni kwamba Hosea amekunywa dawa na sio kwamba amekunya.
     
  14. s

    smz JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes Dr, nakujua ni msabato mzuri tu, lakini mbele ya kikombe cha babu hujaachwa nyuma, safi sana.
     
  15. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    teh teeh,
     
  16. S

    SURNAME Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometimes lets find great topics to discuss not dr,hosea amekunya dawa!!!!sasa kama ni mgonjwa si tufanyeje! anyway wat i mean is that lets take ishu ya loliondo normal coz watz wa now hamshindwi kulifanya la kidini .(GOOD)

    Hivi ni watu gani wanaruhusiwa kwenda kwa BABU?Mbona tukimkuta DR.Hossea hospitali haiwi topic,tuache upuuzi.Kuwa mkuu wa takukuru hakuondoi ubinadamu wake.Kutibwa ni haki ya mtu na anauwezo wa kuchagua tiba haitakayo,siyo lazima ataje ugonjwa wake,taja wa kwako kwanza.
     
  17. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @surname...ukimkuta angaza kajiinamia je? Hawa wa2 ni kioo cha jamii au huon ka wanatoa motivation?
     
  18. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ugonjwa wake ni kukua kwa rushwa nchini...PCCB ni mzigo tu kwa umma wa watanzania. Hawana lolote wanalolifanya trust me....ingekuwa bora wangelifutilia mbali hiii institution tujue moja kwamba haipo na siyo hivi tunavyozugana.Labda ile dawa itatibu akili za PCCB
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh Teh!!! Hii KEYBOARD yangu inanielekeza kubaya kama kwa huyu jamaa!!!

     
Loading...