Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hoseah wa TAKUKURU ndani ya ITV- Dk.45

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Jun 25, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wakuu wale ambao mna access na ITV ya Tanzania, soon Dr. Edward Hoseah atakuwa na mahojiano kwenye kipindi cha Dk.45. karibuni.
     
  2. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndani ya miezi sita iliyopita wamefikia malengo kwa kupeleka kesi nzito 5 mahakamani
    Mwamko wa Watanzania juu ya rushwa na utawala bora ni mkubwa sana
    Uwajibikaji kwa bunge na serikali umeongezeka
     
  3. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Anatamani awe na ofisi mpaka kwenye kata ili kero za mwananchi wa kawaida zipungue sana
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila siku ni mipango 2 hakuna baada ya mipango sasa matokeo yake ni nini, ni wizi mtupu
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    CAG Report kwa watumishi wa halmashauri, pesa nyingi zimepotea. Skills and professionalism ni muhimu sana kwa watumishi. kila halmashauri zina kamati za maadili ila haamini kama zinapewa ushirikiano wa kutosha na wakurugenzi (DED). kesi za mahakamani ni 469 na zilizopo kwa DPP ni 72
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nchi hii, kesi 5 miezi 6, kwa mwaka kesi 10 wanatumbua tu budgeti
     
  7. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hongo ni sehemu ya rushwa. Rushwa ni dhana pana zaidi. Anayeombwa hongo akitoa taarifa takukuru, lazima alindwe.
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Upuuzi tu, hawana lolote. Wanabweka ila kung'ata ndo msala! Siwezi kusikiliza kibogoyo, mnapoteza muda wenu kumkodolea macho. Kesi kibao za wahujumu uchumi, wao wanachagua wamkamate nani wamwache nani!! What the hell is this TAKUKURU!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizo ni kesi kubwa zinazohusu vigogo au 'Grand Corruption'
     
Loading...