Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hosea: Chenge sio fisadi wa Rada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 26, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Uhuru

    Mkurugenzi wa Takukuru Dr. Hosea kamsafisha mbunge wa Bariadi mh. Chenge na kusema hausiki na ufisadi na dhuruma ya ununuzi wa rada ila kama labda ashitakiwe kwa fedha zake kazipataje na sivinginevyo.

    My take

    Hivi mpaka leo wanatudanganya juu ya hili mie nadhani tuifutilie mbali takukuru tubaki na polisi sababu hawana maana
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Tumeshasikia wimbo wake ..anyamaze naye na takokururu yao
    SAM_1251.JPG
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teh! Teh! Teh! Unenikosha
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mtuhumiwa yeyote anasafishwa na mahakama na si vinginevyo
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teh! Teh! Teh! Umenikosha
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huwezi kumlaumu hosea ingawa naye ni sehemu ya matatizo lakini kiini hasa ni katiba yetu mbaya inayompa Rais mamlaka ya kumiliki na kuviendesha vyombo vya kusimamia haki za raia kuanzia takukuru, polisi, ofisi ya DPP na vinginevyo. wahusika akiwemo Hosea wana serve tu for the pleasure of the president kwahiyo hawana mamlaka kamili ya kimajukumu wanaweza
    kutaka kuchukua hatua lakini kama Rais hataki basi huwezi kufanya kinyume na bosi wako. kinachotakiwa kufanyika ni kuleta mabadiliko ya katiba ili vyombo vyote vya kusimamia haki za wananchi ziwekwe chini ya bunge hata kama rais atakuwa na madaraka ya kuwateua lakini ni lazima bunge liwathibitishe na kuakikisha ni bunge tu lenye mamlaka ya kuwaondoa hapo ndipo utaona kivumbi kwa sababu si rahisi kwa bunge kukubali kutumiwa kulinda maslahi ya mwizi mmoja tu.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Wanasubiri taasisi nyingine yoyote itangulie kumnyooshea mkono nao wadakie hapohapo kuanza kumchunguza!haya majitu mapongo kabisa.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You have taken too long to realize that TAKUKURU is a useless
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    For that matter, kulikuwa na ulazima kwa Dr. Hosea kuongea kuhusu Change?
    IF he will not be careful, people will start questing the credibility of the University which awarded him a Doctorate degree.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wiki hii inayoisha nimemsoma kwenye nipashe amesema kuwa TAKUKURU inazingatia HAKI ZA KIBINADAM,
    pia akaenda mbali zaid akasema kwamba TAKUKURU inajitahid sana kufanya kazi ila watu wanataka ifanye wanavyotaka wao,ushahid aloutoa ni pale alipoweza kuokoa bil 2(kama sijakosea) zilizotzkz kupotea kwenye halmashauri 2 hapa nchini
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    udsm,,,,,tena kitivo cha sheria,,,chini ya mukandala.....
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Taasis ya Kukuza na Kupamba Rushwa(TAKUKURU)
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,hata mkulo atakuja sema hana hatia,,,DPP nae atathibitisha,TAKUKURU MTUAMBIE je ni pesa za chenge nazo anastahili????
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Takokuru
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ile kashfa waliyokua wanaipigia kelele wabunge wa Uingereza mpaka ikaenda mahakamani na hela kurudishwa Waingereza walikua wanatudanganya au?mbona Chenge amehusishwa moja kwa moja?hii Takukuru ni useless kabisa
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kurudishwa kwa chenji ya RADA ni uthibitisho tosha pale mchezo mchafu ulifanyika, na TAKUKURU ya uingereza iilithibisha huo uchafu!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    SISI HATUJALAZIMISHA CHENGE AWE MTUHUMIWA,TUNACHOTAKA NI YUPI MTUHUMIWA?
    AU NI BOSI WA CHENGE?
    KWA KUWA CHENCHI IMESHARUDI BASI NI LAZIMA HAPO KUNA KESI JE KWA UCHUNGUZI WENU NI NANI ALIYETUINGIZA HUO MKENGE?

    au takukuru imechunguza tu uhusika wa chenge?na kama ndivyo inabidi tumtume yule jamaa wa nida aje kuchunguza vyeti vya takukuru.
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Takukukuru inatumika kama dawa ya ganzi, ili tusisikie maumivu wakati tunaibiwa. Wamechangia kwa kiasi kikubwa sana nchi kuibiwa. Hawa jamaa si msaada kabisa bali ni vibaraka wa wezi. Bora ifutwe tujue moja kwamba haipo tupambane wenyewe.
     
  19. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nitamtetea hoseah mpaka mwisho wa takukuru! Mwenye matatizo nchi hii anajulikana, rushwa anazitetea yeye na hoseah alishasema (wikileaks). Mwambieni acheni kumuonea huyu hoseah bana.

    Halafu takukuru ndio taasisi yenye nafuu kuliko zote za serikali hii, unaesema ifutwe ibaki polisi hujui au umesahau madudu ya polisi.
     
  20. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Naamini 100% maneno haya ya Hosea atakuja kuyakana huko mbeleni, tuombeane uzima tu
     
Loading...