Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hon. Tundu Lissu presentation: PARAMOUNT ISSUES FOR CONSIDERATION IN THE CONSTITUTIONAL REVIEW

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Sep 6, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dear Board Members,

    I beg to share with you this discussion Paper by Dr. Hon. Tundu Lissu (MP) as presented at the Half Annual General Meeting of the Tanganyika Law Society Held at the Arusha International Conference Centre, Arusha, Tanzania, 31st August – 1st September, 2012.

    Dr. Lissu also referred a controversial decision in his presentation and has asked members to circulate as widely as possible so that every one of us can be able to see and judge by his/her brain on what has been aired out regarding the weakness of our Judicially and appointed judges.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ingekuwa ni vizuri kutuwekea basi hata hiyo controversy kwenye mistari miwili mitatu badala ya kutubwagia mi-document mirefu kama gazeti la The Guardian la UK!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Complicated piece of intellect writing
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hivi Tundu Lisu ni Doctor? Watu wengine bwana.
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo wake kupambanua mambo ni heri awe Dr,maana hawa tunaozani ni drs hawatufai,kwa nini tanzania ni maskini?utasikia sijui sasa kuna umuhimu gani wa kugawa dr.
     
  6. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana kaka! jamaa alichana mbaya!!!
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa tafuta muda usome hiyo paper ya Tundu Lissu. Mimi siyo mwanasheria lakini nimeisoma yote na kwa kweli nashukuru kuwa ameleta yote badala ya kufupisha kwa mistari miwili au mitatu. Sioni ni jinsi gani mleta thread angeandika mistari miwili au mitatu kuhusu ujumbe alioutoa Tundu bila kuchakachua.
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Watu wana kazi nyingine za kufanya wewe zaidi ya hayo mainsha ya Tundu. Watu wengine bwana.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo na yeye aache kazi zake akufanyie summary wewe? Watu wengine bwana!
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    As much as is necessary to read and understand this legal document is too complex for layman to pic any contraversies. Could some one highlight them?
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hulazimishwi kusoma, kama mvivu wa kusoma na kufikiri kama kawaida ya magamba na viongozi wa serikali yao dhaifu na vivu kimaamuzi, wewe pita tu tuchie greater thinkers tusome na kujadiri.
    Yanini maneno Radhia?
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    sijui utaacha lini kujishaua, kama una kazi zingine kazifanye uza baa, au uza dukani! kuna mtu kakulazimisha usome hiyo doccument!!
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua jinsi tulivyo wavivu kusoma, lete kitu kwenye maandishi!!

    Watu hawataki kusoma!!
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tatizo la watanzania tu wavivu kusoma
    kupitia hizo hotuba zenye page chache kuna ubaya gani?
    ndio maana hatuendelei kwani hatupendi kusjisomea tumelewa elimu tuliopata bila kujua kila siku ulimwenyu unabadilika
    mtoa mada nashukuru kwa kutuwekea hizi doc hapa
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tuwekee "Resolution and action" za TLS baada ya hii presentation
     
  16. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Sio lazima uchangie kila mahala na kila uzi dada.
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wewe nani wa kuniambia hivyo? Mimtu mingine bwana.
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    radhia mama mbona unaonekana kama una stress sana leo
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata kikwete mbona ni Dr...hahaha. kwanini Tundu asiwe Dr?
     
  20. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Na wewe ni nani wa kuwaambia hayo watu wengine? Quid pro quo my sister!
     
Loading...