Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hezekiah Kamuzora

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Dec 30, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tuanpoongeela ma celebrity huyu ni mmoja wapo sio wakina anty nani sijui na visichana vya dar vyenye dram ya kudaka wazungu.......

    Inasemekana Kamuzora ndie aliegundua microwave....inasemekana watasha wanabana.....sina hakika......

    ....Yupo wapi Dr Kamuzora?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mpwa ingawa umefichwa saaan nini kulikoni?

    Hongera Dr. Kamuzora tatizo bongo huwa hatuna tabia ya kuwakumbuka watu kama hawa
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mpwa nilikuwa fukweni brazili salamu zenu nyingi toka kwa mpwa wenu Brazameni kalowea uko
    Dr Kamuzora hatajwi katika watu mashuhuri au kwaku sio mwanasiasa.....tz bana michosho..
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni Kamuzora wa VC wa Mzumbe University au kamuzora yupi???
     
Loading...