Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hamisi Kigwangalla na January Makamba, Kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Le Grand Alexei, Feb 25, 2012.

  1. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia nyendo na harakati za wabunge wawili vijana wa CCM kwa muda sasa tangu waingie kwenye Ubunge. Nimekuja kugundua kuwa wote hawa wanafanya vizuri sana kama wabunge, kwa kusimamia maslahi ya Taifa na ya Chama chao, mpaka hivi siku za karibuni kufuatia msimamo wao kwenye posho walikaribia kufukuzwa uanachama wa CCM na kwa maana hiyo kuvuliwa Ubunge.

    Kwa maoni yako hivi ni nani yuko juu zaidi ya mwenzake kwa misimamo? Hivi kuna fununu kwamba January Makamba yuko kwa ENL na Dr, Hamisi Kigwangalla yuko kwa Membe, je ni kweli?

    Na pia ni kweli wanaandaliwa kuja kushika madaraka makubwa endapo makundi yao hayo yatashinda na kuingia Ikulu? Na pengine ndiyo maana wamekuwa wakishambuliana sana kwenye mitandao ya kijamii? January Makamba alikuwa Clouds FM kwenye Jahazi akielezea kuhusu Hoja yake ya nyumba, na Kigwangalla naye akasikika wiki hiyo hiyo Clouds FM kwenye Power Breakfast akiongelea Hoja yake Binafsi ya Kuhusu Ajira kwa Vijana.

    Wadau mtujuze kuna lolote hapa kati ya hawa vijana chipukizi na machachari kutoka CCM???
     
  2. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah wapi, huwezi kumlinganisha Kigwangalla na huyo Marope Jr asiye na msimamo! HK amekuwa mstari wa mbele kabisa kutetea kwa dhati kabisa raslimali za nchi kwa nguvu zake zote. Amefanikiwa kuwatetea wachimbaji wadogo wadogo na mwezi uliopita Waziri Ngeleja kawarudishia leseni ya umiliki wananchi hao na mpaka leo nadhani Kigwangallah bado ana kesi mahakamani na alilala jela kwa ajili hii.

    Kigwangalla siyo fisadi na anafaa kupewa nafasi yoyote ile ya uongozi siyo huyo Jr Makamba. Makamba ana nini huyo zaidi ya kuchangiwa pesa kupitia 'uhamasiahaji' wa dada yake Mwawar kwa wazungu, achilia mbali ukaribu wake na ENL na zile stori zake za kupewa dola 2ml na Barrick kutoka Canada
     
  3. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba Jr anahaha sana kutafuta attention ya watu na kujipambanua kwamba naye ni mtu tofauti sana kwa kuwa eti alisoma USA. Hana msimamo wowote ule
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    sound like the same ID
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Mie na magamba mbali mbali lakini hawa watu wawili kusema kweli nafuatilia sana kauli zao maana siku za karibuni nawaona kama wanatoa kauli ambazo nazikubali katika kutetea maslahi ya Tanzania na Watanzania lakini bado ni mapema mno kufikia hitimisho kama kweli ni watetezi wa Tanzania na Watanzania au ni nguvu ya soda tu ambayo haikawii kupotea.
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mbona sijaona cha maana wanachozungumzia?
     
  7. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Self promo!!
     
  8. African American

    African American Senior Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumlinganisha January na Kigwangalla. January zaizi ya ni Zitto Kabwe!
     
  9. African American

    African American Senior Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali kwamba Kigwangalla ( mwenye jina halisi ambaye yupo kijijini akisukuma toroli) si fisadi. Ila huyu Andrew aliyeko bungeni ni mtafuta umaarufu tu
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    January na Zitto wote ni MAMLUKI; wanaweza kununliwa kiurahisi kwa pesa, si mmeona ushahidi wa pesa dada yake alizohongwa kumletea January ili amshinde Shellukindo; Zitto nae na mahela ya Dowans mpaka kununua Hammer mtoto wa kijiweni umaskini wa familia yake unajulikana , hao ndio mnaotaka kuwaachia nchi; you better leave the country to the dogs!!
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,332
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote mwenye akili timamu ndani ya CCM ni tapeli.
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wote wawili ni wanafiki tu, hakuna wa maana
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umefunga mjadala mkuu!
     
  14. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,271
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Birds of the same feathers.
    Hamna kitu tofaut hao Jamaa wanacho ambacho Serukamba hana au hata chizi wetu Ndugai
     
  15. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nadhan Hawana Jipya!! Huwezi Kukata Tawi Huku Umelikalia!! Just Naiona kwa Hawa Jamaa!! Shame on them!! Wote mavuvuzela tu Wanatetea matumbo Yao - Period!!
     
  16. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hawana lolote, H. Kigwangala kafika hapo alipo kwa kuiba jina la mtu, na Januari kama unavyomuona ni mtu mwenye kuwa na ndoto ya either kuw waziri wa mambo ya nchi za nje au Waziri wa Madini na Nishati (aliombewa pesa za kampeni na dadake sehemu fulani).
    Yote haya wanayofanya ni ZUGA waonekane ni wazalendo, hawana lolote.
    Kigwangala alipewa stimulus package kwa kusaidiwa na mama Mwanaasha, muulize hizo pesa alizifanyia nini zaidi ya kuhonga achaguliwe.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Makamba anaongelea kodi za nyumba, huyu kigwa yeye anapuyanga tu kukanusha kuwa Said Bagaile sio jina lake.
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jf si Gulio la kutafuta Umaarufu LE GRAND ,Zulqrnayne,Dr kigwangalla
     
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jf si Gulio la kutafuta Umaarufu LE GRAND ,Zulqrnayne,Dr kigwangalla wote hawa ni Mtu mmoja nae ni Kigwangalla acha kuleta ***** wako hapa kutafuta Umaarufu
    MODs hizi post zinatupotezea muda na kujaza space humidity ndani kigwa acha utoto huu

    Tazameni uandishi Wa post zote za majina niliyotaja mtaelewa
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jf si Gulio la kutafuta Umaarufu LE GRAND ,Zulqrnayne,Dr kigwangalla wote hawa ni Mtu mmoja nae ni Kigwangalla acha kuleta ***** wako hapa kutafuta Umaarufu
    MODs hizi post zinatupotezea muda na kujaza space humidity ndani kigwa acha utoto huu

    Tazameni uandishi Wa post zote za majina niliyotaja mtaelewa naamaanisha nini
     
Loading...