Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Hamis Kigwangalla Kufanya Maamuzi Magumu Jumanne wiki ijayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deus F Mallya, Sep 7, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Nimetafakari na kupata ushauri wa familia, ndugu, wazee, jamaa na rafik zangu na sasa nimefikia uamuzi, nitauweka wazi kwenye press conference nitakayofanya Jumanne wiki ijayo"....

    Dr.Hamis Kigwangala - Facebook Page
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Hana jipya
     
  3. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mbona anachelewa sasa au ndio ushauri wa nyota?
     
  4. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    hana ubavu wa kufanya maamuzi magumu mithili ya Rostam,posho za bunge tamu bwana!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Nimedhalilishwa sana, nimefedheheshwa sana, nimeonewa sana katika hili! Nimetafakari, kwa niaba ya chama changu, serikali na familia yangu, nimeamua kuachia ngazi"- E. N. Lowasa (2008)
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Anabeep cm kutoka kwa wakubwa?
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    na uamauzi wenyewe ni kwamba nimeacha rasmi kula vitumbua for breakfast nahamia kwenye maandazi
     
  8. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jumanne ni Mbali sana, kama hivyo, hiyo nia yako ulipaswa kuisema Jumapili au Jumatatu! Hao washauri wako walishindwa kukushauri vizuri!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Naomba asije CHADEMA kama ndio uamuzi mgumu wenyewe
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    au anatafuta huruma ya wakubwa?ccm always wana roho mbaya ..vita ya panzi hii
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huenda akili zake alizokuwa ameziweka mifukoni zinaanza kurudi. Maana nilikuwa simuelewi kabisa jinsi Dkt Kigwa alivyokuwa akijitoa fahamu kujenga hoja za viroja kuitetea CCM! CCM ina wenyewe..
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Bora aende CUF
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu naye...hii sijui ni mara ya ngapi sasa analeta mambo ya namna hii!
    Sasa anasubiri hadi jumanne ili asikilizie upepo hizi siku tatu!
     
  14. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!.. Kweli unadhani kwa uamuzi huo alikuwa na umuhimu wa kufanya Press Conference?.. Binafsi naamini ana mpango wa kujiondoa kwa wadhalimu CCM
     
  15. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukiwa umejisahau sehemu ukizibuliwa vibao viwili vitatu utazinduka watu watashangaa!.. Ngoja tuone maamuzi yake.
     
  16. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Afanye tu hayo maamuzi magumu kwa sababu hata ubunge wenyewe ccm ilifanya maamuzi magumu mpaka yeye kupewa, maana alishika nafasi ya tatu, akiongozwa na bashe na lucas selelii
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baada ya ushauri kutoka kwa wote aliowataja ameamua kua hatakua anatembea na bastola tena
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbona sioni maneno "MAAMUZI MAGUMU"
     
  19. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajinyonge. Hayo ndo maamuzi magumu.
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    anataka kuachana rasmi na kazi ya udaktari wa binadamu kwa kuwa hailipi?
     
Loading...