Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Gharib Bilal ana mbinu za kizamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anko Sam, Mar 23, 2011.

  1. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tangu itangazwe kuwa Makamu wa Rais anakuja mkoani kwetu UMEME haujakatika wala hakuna mgao, kabla ya hapo mgao ulikuwa ni masaa 4 tu kwa saa 24! Hizi ni mbinu chafu za kizamani zilizopitwa na wakati. Chunguzeni kwenye mikoa anayo pita!
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na ndio maana wanakuwa hawaelewi matatizo ya umeme na athari zake, walale gizani nao, that why wanakuja na mikauli ya ajabu ajabu "..uchumi umedorora -mtakula kwa jasho lenu "by mkullo
     
  3. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona hayo mabadiliko ni kwa nchi nzima? Unafuatilia mambo vizuri kweli? Serikali imetoa hela ya mafuta ya iptl hivyo makali ya mgao wa umeme kupungua. Mi nipo arusha tuna wiki sasa umeme haujakatika hata sekunde moja na huku makamu wa rais anakuja?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Hata kama ingekuwa kuwa umeme umewaka wakati wa ziara ya VP lawama zingeenda kwa watendaji wa TANESCO. Nadhani hapa VP hakustahili kulaumiwa kwa umeme kuwepo wakati wa ziara yake. Sijui ni mkoa gani huo.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    futa kauli anko sam ili tusiingize katika hansadi, vinginevyo utakua umejidhalilisha kwa kuandika uzushi, inaelekea uko ktk mkoa uliojitenga sana ndo maana hujui kinachoendelea kwingine
     
Loading...