Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR GEORGE NANGALE ana Phd ya toka chuo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamasala, Oct 2, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namfahamu George,sasa ni mbunge anawakilisha tanzania Africa Mashariki.Niliposikia ana Phd nilishangaa!Wana JF mnajua amepata toka wapi?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa kama unamfahamu mbona unatuuliza sisi?
     
  3. w

    wasp JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hujui jinsi jamaa wa SISIEM wanavyopenda kuitwa madokta kwa PhD feki. PhD yake ni kama ile ya Kamala, Nchimbi, Nagu etc. Pay a few quids and get it with no sweat.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160

    Huyu nae ni kilaza kama wana CCM wenzie kweye quotation hapo juu. Ilibidi atafute PH.D fake kabla ya kugombea ubunge wa Afrika Mashariki kwani alijua angepambana na wasomi walioiva; lakini kwa vile CCm ni chama cha mafisadi wabunge wao wakawachagua watu wenye degree fake yeye na mwingine aitwae Masaburi[ nae PH.D Fake] ndio wanaotuwakilisha kwenye bunge la Afrika Mashariki.
     
Loading...