Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr fernandes wa atn awasihi madaktari wasigome

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sexon2000, Jun 24, 2012.

  1. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba madaktari waangalie ATN

    1. Mtume amewaomba madaktari wasigome. Amewasihi kuwa waangalie wananchi maskini sio serikali. Wamwangalie Mungu na wasigome. Wasidhani wanashindana na serikali bali wanashindana na thinking zao maana wanashindana na serikali ya CCM ambayo ni kiziwi.

    2. Ameitaka CCM ibadilike haraka sana mtazamo wa kutufanya watanzania ni wajinga. Watanzania sio wajinga. Wao wanajaza matumbo kwa mishahara na marupurupu mengi na kuacha maisha ya watanzania kwenye rehani. Wanawadanganya madaktari wanadhani ni wajinga, Mungu amesikia kilio cha madakatari atajibu kwa MOTO.

    3. Amesema wale wote serikalini waliingia kutuibia, waache maana ameomba waondoke haraka maana kama mtumishi wa Mungu amesema wataondoka kwa nguvu ya Mungu mmoja mmoja. Wasome Yoel 15

    4. Amewasihi, Rais, Waziri mkuu, Mawaziri na wote wenye madaraka kusikia sauti ya Mungu kuhakikisha huu mgomo haufanyiki sio kwa kuwatisha madaktari bali kwa kufuata haki.

    More to follow
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Mada ni kipisi....
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali inaona ni sawa kufanya hivi wakati inajua inafanya makusudi?
     
  4. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nita edit, lakini nilikuwa nataka watu wenye TV wasikilize wakati nahangaika na kamchina kangu
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nape,bakwata,askofu anglikana na sasa ni ATn.hii ni nguvu kubwa ya propaganda inayotumiwa na serikali.hofu yangu ni kuwa imechelewa sana!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba madaktari waangalie ATN

    1. Mtume amewaomba madaktari wasigome. Amewasihi kuwa waangalie wananchi maskini sio serikali. Wamwangalie Mungu na wasigome. Wasidhani wanashindana na serikali bali wanashindana na thinking zao maana wanashindana na serikali ya CCM ambayo ni kiziwi.

    2. Ameitaka CCM ibadilike haraka sana mtazamo wa kutufanya watanzania ni wajinga. Watanzania sio wajinga. Wao wanajaza matumbo kwa mishahara na marupurupu mengi na kuacha maisha ya watanzania kwenye rehani. Wanawadanganya madaktari wanadhani ni wajinga, Mungu amesikia kilio cha madakatari atajibu kwa MOTO.

    3. Amesema wale wote serikalini waliingia kutuibia, waache maana ameomba waondoke haraka maana kama mtumishi wa Mungu amesema wataondoka kwa nguvu ya Mungu mmoja mmoja. Wasome Yoel 15

    4. Amewasihi, Rais, Waziri mkuu, Mawaziri na wote wenye madaraka kusikia sauti ya Mungu kuhakikisha huu mgomo haufanyiki sio kwa kuwatisha madaktari bali kwa kufuata haki.

    IBADA inaendelea
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mzee wa ATN naye kafunguka, sijui naye watasema sio msomi.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii kwa kuwa imewachana magamba pia na huu ndio ukweli, magamba yasidhani sisi ni wajinga, wawasikilize madaktari na wasiwafanyie huu usanii wanaofanya, nilidhani mwinyi na mponda ni tofauti kumbe ni wale wale tu, kweli tatizo ni mfumo, dhaifu be careful
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    swala ni uzalendo na si usomi!
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kanisa lake linaunga mkono ndoa za jinsia moja.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa mkuu
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Heeeeey...ya kweli haya?
     
  13. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akusamehe maana amtukanaye mtumishi wa Mungu amemtukana Mungu naye atamrudi. Tubu au jiandaye kupata kichapo cha Mungu leo hii.
     
  14. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ATN hatishi Ma DR, bali kakomaa zaidi na serikali. Madaktari amewashauri wamwangalie Mungu sio serikari kiziwi.
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Eti nini?..amtukanae mtumishi kamtukana mungu..acha kutishia watu wazima nyau bhana
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Kweli jk kucheka cheka kunamtokea puani.

    Jk: Naweza nikawa na tabasamu lakini nina msimamo.
     
  17. L

    Lemunge Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu uwe makini na michango kama hii; si vema kukimbilia kunena kitu usicho na uhakika nacho. Mungu akurehemu!
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rai kwa madaktari kama nilivyopata kusikia kutoka kwa mmoja wa madaktari na ambaye yupo kwenye mgomo,nawasihi mpango wenu mliokubaliana wa kutokusikiliza propaganda ziendelee,na nawaomba suluhu iwe kama mlivyopanga ya kuwa kusitisha mgomo mpaka hela iwe mezani,na mazingira ya kufanyia kazi yaboreshwe na isiwe kwa vitisho vya watu,dini,taasisi,jeshi wala mahakama.

    Endeleeni kutumia mfumo wenu wa mawasiliano ambao mmejipangia ili kupunguza kuingiliwa kwa mikakati mnayoipanga.nawatakia mgomo mwema
     
Loading...