Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr fenella hataki udaku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, May 6, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waziri mteule wa Habari ameonya hataki UDAKU katika tasnia ya habari.

    Nadhani imeeleweka.

    Inawezekana kuna kitu anaogopa??
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nchi ya udaku hii, atanawa tu.
     
  3. k

    kibelaa Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajiamini!!!!!!!!!!!!!!! yeye asimamie haki,asilete udaku na yy.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeye kama waziri wa michezo...atuambie simba anacheza lini kwenye kombe la club africa na mara ya mwisho simba imecheza ilishinda kwa mabao mangapi??
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatafuta bifu na Shigongo huyo. Hajui kama udaku ndio unaowaweka baadhi ya watu mjini ?!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Udaku ni sehemu ya maisha ya binadamu.

    Ni wapi duniani ambako hakuna udaku? North Korea?

    Kama kweli kasema hayo basi na aende zake huko. Ebo!!

    Nchi zenye demokrasia na zinazoheshimu uhuru wa habari zinaruhusu udaku. Asituletee udikteta wake hapa.

    Habari za udaku zinafurahisha na kuburudisha na mara nyingi sana huandika habari za kweli na kuna magazeti mengi tu ya 'udaku' ambayo yamewahi ku-break news ambazo watu walizi-dismiss kuwa ni za udaki na ikaja kuthibitika kumbe zilikuwa za ukweli kabisa.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alikuwa kiwanjani akigawa medali na kikombe alipowachambanga Yanga 5 kwa yai.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Amejuaje kuna UDAKU kama yeye sio mpenzi wa UDAKU?
     
  9. E

    ELIESKIA Senior Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ameanzaje kazi ya uwazir wakat hajaapishwa na leo ameenda kutoa kombe la simba kama nani? ukiukwaji wa katiba huu
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Huyu mama anaogopa,si unajua kuna picha zake na vi top kitov waz akiinama... Anaogopa zitatoka magazetini na misuko yake ya shule za msingi?
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda kaenda kama naibu waziri wa michezo kwa sababu technically yeye ni naibu waziri wa michezo mpaka kesho so anaruhusiwa kuwepo uwanjani kugawa vikombe...
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ...mawaziri wa J Mtembezi bana wana shida kweli. Huyu huyu hajui anajichongea, sasa watu wataingia kazini kutafuta mafaili ili kujua data zake..

    Inanikumbusha mmoja kihiyo ambaye alikuwa anasema hivyo hivyo ila kila asubuhi anapita upanga na kununua magazeti yote ya udaku, na kuyaficha chap chap. Siku moja nikamuuliza akadai huwezi kujua mapaparazi wa bongo unaweza kuta picha yako ktk kasheshe au sanifu. Na jamaa alikuwa mwoga maana alikuwa zoa zoa kama yule former waziri mzee wa botany, kipara ambaye alikuwa na sifa ya kufakamia wafagiaji akidai level ile haina competition kabisa.
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kiongoz mropokajiii.....
    Kazi humshinda mapemaaaaaaaa!!!!!


    Tatizo wanataka kujulikanaa, poleeee
     
  14. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Siamini kama ana uwezo wa kupingana na The Law of demand and supply.
    Angetakiwa kufanya utafiti kujua ukubwa wa suala analotamani kushughulikia,kutafuta kuelewa kwa undani sababu zinazopelekea wananchi wengi kuonekana kuvutiwa na udaku ,athari za tabia hiyo na way foward.Nje ya hapo ni just a wishful thinking!
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hajui maana ya "Udaku." Akijua hatolalamika tena.
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Simba leo chali, Mh Waziri alienda uwanjani?
     
  17. M

    Moony JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kama ndugai
     
Loading...