Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Emmanuel boaz- daktari wa mifupa

Discussion in 'JF Doctor' started by Who Cares?, May 19, 2012.

  1. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Wadau natumai wote mu wazima wa afya njema. Naomba kwa yeyote anayeweza kunipatia contacts za dr. Emmanuel boaz ambaye ni daktari mtaalamu wa mifupa anisaidie maana bi mkubwa anasumbuliwa na maradhi ya mifupa soo alimsikia huyu bwana akihojiwa itv mwaka jana sasa ameamua kumtafuta ili amsaidie tatizo ni mawasiliano yake. Natanguliza shukrani za dhati...we are great thinkers
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Guys come on..dont u care for ma mom's problems..pleasee nisaidieni tafadhali...nimekuja huku kwa madaktari nikiamini kabisaa naweza kumpata huyu dr na tatizo la b mkubwa litakwisha....tafadhali nisaidieni
     
  3. L

    Lutu2 Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole kwa kuuguliwa
    Dr Emanuel anapatikana thru 0713 236164
     
Loading...