Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Edward Hoseah: Hakuna Mtanzania Aliyehusika na Ufisadi Katika Ununuzi wa Rada!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Mar 30, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nashangazwa na takukuru kuwa hakuna mtanzania aliye husika na ufisadi ktk ishu ya rada.chanzo ITV.wadau nawasilisha
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Takukuru ndiyo zao hata kesi zote walizowafunguliwa watuhumiwa wao wote wamechemka, ukianzia Iringa kwa Mwakalebela, sishangai kuendelea na uchemfu huo.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ana maana hakuna ushahidi wa kimahakama
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,150
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    mkuu daudi hosea ndo nani tena?....kwa tanzania kila kitu kinawezekana.!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    sasa hamtaki? wote waliohusika ni Wakenya!
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dual citizenship?
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,150
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    du na we mzee unatuchanganya labda mkuu ungetufafanulia.
     
  8. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi hosea ni mchezaji wa timu gani vile? Simba au Mtibwa? nikumbusheni tena
     
  9. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika mahojiano ayke na mwandishi wa itv mkurugenzi wa takukuru anasema wamezunguka kila eneo na hawajakuta marapopote panapohusisha mtanzania yeyote kuhusika na kunufaika na ufisadi huo wa rada.Akitoa hoja nyepesi katika kutetea hoja yake Hoseah anasema mtanzania angehusika basi nchi ya uingereza wangeng'ang'ania ili mtu huyo ashitakiwe na wao(takukuru) wasingeweza kukaa bila kumpeleka mhusika yoyote mahakamni. "KWELI TUMEMKABIDHI MBU KAZI YA KUTIBU MARALIA"
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio kauli ya kushangaza kwani hosea huyo huyo aliwahi kusemakuwa hata katika kutoa zabuni kwa kampuni tata ya richmond hakukuwa na dalili ya rushwa (achilia mbali rushwa yenyewe)
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    zile dola mil.1.5 zilizokutwa kwenye account ya Chenge siyo ushahidi wa kutosha
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee amenishangaza sana kumbe naye bure kabisg rushwa imetolewa ila mtanzania hajahusika, haya mambo ya kuteteana yana mwisho!
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    nimependa hapo mwisho! Matokeo yake hapo ni balaa tupu!
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lusinde: Ona sera za CCM! Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee?

    Magamba: Pigaaaaaaaaaaaa

    Lusinde: Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??

    Magamba: Kijaniiiiiiiiiiiiii.

    Lusinde: Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????

    Magamba: Kijaniiiiiiiiiiiiii.

    Lusinde: Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????

    Magamba: Kijaniiiiiiiiiiiiiiii

    Lusinde: Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????

    Magamba: Kijaniiiiiiiii.

    Lusinde: Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi. CCM Oyeeeeeeeee.

    Magamba: Oyeeeeeeeeee.
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndo huyu aliyepewa kazi ya kuchunguza kama zabuni ya richmond ina ufisadi akasema hajanusa chochote, jamani msilete habari za huyu mtu mnafupisha maisha yangu kwa hasira
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa takukuru! tunashukuru kwa kutuondolea utata! tumechanganya na za kwetu!
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aliyenifurahisha zaidi ni Kikwete pale aliposema kuwa Tanzania inahitaji msaada wa vifaa/nyenzo na ujuzi ili waweze kupambana na rushwa! Nimebaki najiuliza, Kikwete na serikali yake wahitaji kifaa gani kuchunguza EPA? wanahitaji nyenzo gani kuchunguza Meremeta, Deep Green? Hapo Arumeru kwenyewe rushwa inatolewa nje nje, Kikwete anahitaji wafadhili toka Ulaya wamnunulie magunia ya kuwaweka wale wanaotoa rushwa?

    Na kama kweli Tanzania inahitaji msaada, mbona Hosea ameweza kufanya uchunguzi wa kina na kugunduwa kuwa hakuna mtanzania(!!!) aliyehusika kwenye rushwa ya RADA! Alitumia kifaa/nyenzo gani huyu bwana Takukuru?

    By the way, Hosea anakumbuka wikileaks yake kuhusu rushwa na armi za wakubwa?
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naomba nirudie kauli yangu ya muda mrefu "Tanzania ni moja kati ya nchi chache sana duniani ambapo makosa yanafanywa bila wakosaji". It doesnt suprise me at all.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chenge ni mkameruni
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ni yule Fisi aliyewekwa buchani kuwatetea mafisi wenzie,ili waendelee kuwatafuna kondoo.
     
Loading...