Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Dau wa NSSF kwenye TBC1: Aweka records straight

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MrNSSF, Nov 14, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii haihusini na thread ta Viwanja . Maswali na mambo mengi ambayo mlitaka kuyajua juu ya NSSF kaelezea juu ya :
    UMEME PROGRESS
    DARAJA LA KIGAMBONI
    MICHANGO AMBAYO INAKUSANYA SASA HIVI
    INVESTMENTS
    DIASPORA





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hili ni GAMBA lingine kimbilio la mafisadi
     
  3. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona hajasema chochote kuhusu gamba?
    unless unazovideo tofauti
     
  4. a

    arigold JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Thanks for the videos

    tatizo langu na huyu mheshimiwa ni hii kuvaa mikanzu na baragashia.

    Hivi kuna umuhimu gani kuvaa hivyo?

    whats so wrong na kuvaa suti ya kawaida kama wenzie wa PPF na kwingineko?

    mtu anaenda kudiscuss vitu serious, jamaa anaamua kuvaa kanzu na vikofia visivyomtosha

    amefanya hivyo wakati anapokea zawadi 77 tena toka kwa makamo wa rais

    leo anafanya hivyo hivyo kwenye matangazo ya TV yanayosikilizwa Tanzania nzima

    the man is either just arrogant au anatafuta ugomvi na watu tuuu
     
  5. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,589
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Ni el shabab, ingia nssf makao makuu utadhani uko iran!
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tuache ushabiki wa kichama na itikadi za kiimani these man ni Jembe bana, ona NSSF alipoifikisha leo imagine na pale alipoitoa, unaweza fananisha na hifadhi nyingine ya jamii inayoshindana nae?

    yeye na Kimei they are working bana
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako nini kwenye mavazi? Unavyodhani ni kuwa mtu hawezi kuzungumza mambo serious kwa sababu hajavaa suti au?
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mie nina allergy na suti kwani inawakilisha msalaba je nichukie kila mtu anayevaa suti? Udini unawaumiza watu wengine hadi basi. Kanzu na kofia ni vazi la ofisini la watu wa pwani limo katika dress code ya serikali kamuulize mheshimiwa mbowe kwanini alivaa bungeni kama wewe hupendi usivae lakini wengine wanavaa. Hongera Dr Dau kwa kazi nzuri.
     
  9. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,298
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mfumo kristo bwana, eti mtu analaumu kanzu ma kofia! wakati nyinyi mnatuvalia misalabba mikubwaa kama nondo maofisini na bado maisha yanaendelea acheni udini wa ki..nge!
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,298
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    na ukiingia TRA ni kama Vatican au?
     
  11. a

    arigold JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    enheeeee.....mtu kila kukicha na mijikanyu tuu

    mbona havai kofia za kumtosha kichwa?

    hivi mwongozo wa utumishi unasemaje kuhusu mavazi?

    mie huyu ananiudhi na huu uswahili uswahili wake kwenye mambo serious
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    thank you .... nilitaka nimuulize hayo maswali pia ..
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kajaribu kuingia UN huku umejitwika gubigubi kama utanusa pua humo. Ni huyu Jk ndo anawadekeza, Bunge sio Msikiti, hey Plz.
     
  14. J

    Judgment Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huoni 21 century unaongea utumbo kihivi ? Unam'judge m2 kupitia mavazi? Umefilickaje points za ku'share! Kuvaa suti & tai ww ndy unaona ndy maendeleo? Ukivaa kanzu material kichwani yanakua everpourated?
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    jina lako laendana na majibu yako.....
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hujui tu, lakini una matatizo makubwa sana ndugu yangu!!!
     
  17. J

    Judgment Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mswahili ww mzungu! Pum**vu
     
  18. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Msimlaumu sana inawezekana alitoka kwenye baraza la Iddi
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hata kama hakutoka kwenye baraza la ead .. mavazi yake yanawakerea vipi..?! au walitaka angevaa bukta ! kuna thread moja alipokuwa sabasaba watu walimshambulia hivhivi... mtu anavaa vile anavyokisikia as long havunji sheria bana
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani muswada wa utumishi unasemaje? Kanzu sio vazi la ofisini? Linsingelikuwa vazi la ofisini akina Zitto na Mbowe wangelivaa bungeni?
     
Loading...