Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Dau achaguliwa kuwakilisha nchi 15 za Afrika ISSA;

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 3, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    [​IMG]The Secretary General of the International Social Security Associations (ISSA) Mr. Hans-Horst Konkolewsky (l) congratulates Dr Dau for being elected a member of the Governing Bureau of the organization at a brief function at the Cape Town International Conference Centre yesterday. During the short meeting between the two, the ISSA Secretary General confered the honour to Tanzania to host the next Africa Region Social Security Forum at a date to be announced later. this will bring together all social security funds in Africa.

    Story and photo

    by Alfred Ngotezi

    The Director General of the National Social Security Fund (NSSF) Dr. Ramadhani Dau has been elected member of the Governing Bureau of the Geneva-based International Social Security Association (ISSA).

    Dr. Dau's election took place on Wedsnesday night at the Cape Town International Conference Centre in Cape Town, South Africa, will hold office for three years. His constituency consists of 15 Eastern and Southern African countries.

    Alongside him, Prince Dlamini Lonkhokhela of Swaziland has also been elected to the Bureau of universal social security organisation.

    The two will represent Tanzania, South Africa, Mauritius, Mozambique, Namibia, Seychelles, Swaziland, Zambia, Zimbabwe, Madaqgascar, Lesotho, Kenya, Uganda, Djibouti and RwandaThe International Social Security Association (ISSA) is the world's leading international organization bringing together national social security administrations and agencies.

    The ISSA provides information, research, expert advice and platforms for members to build and promote dynamic social security systems and policy worldwide. Founded in 1927, the ISSA has around 340 member organizations in nearly 150 countries.

    The President of the ISSA is Corazon de la Paz-Bernardo, from the Philippines, and the Secretary General is Hans-Horst Konkolewsky, from Denmark..


    Kutoka kwa Michuzi Blog

    My Take:
    Hongera; ila binafsi nakusubiria Bandari, ATCL hapakufai. I hope they do it soon ukawahenyeshe kule...
    Ila utaponyoka kuwa chini ya Magufuli..
     
  2. m

    masoudmwevi Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pongezi za dhati kwako DR DAU kwanini habari kama hizi hazirushwi kwenye tv zetu
    jamaa ni mchapakazi kinoma kaza buti popote pale ukiwekwa unafaa naamini wewe ni KIRAKA
     
  3. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana lolote, wamempendelea kwa sababu muislamu mwenzao tuu
     
  4. m

    masoudmwevi Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr. Dau's election took place on Wedsnesday night at the Cape Town International Conference Centre in Cape Town, South Africa, will hold office for three years. His constituency consists of 15 Eastern and Southern African countries.

    Alongside him, Prince Dlamini Lonkhokhela of Swaziland has also been elected to the Bureau of universal social security organisation.

    The two will represent Tanzania, South Africa, Mauritius, Mozambique, Namibia, Seychelles, Swaziland, Zambia, Zimbabwe, Madaqgascar, Lesotho, Kenya, Uganda, Djibouti and RwandaThe International Social Security Association (ISSA) is the world's leading international organization bringing together national social security administrations and agencies.



    "Hana lolote, wamempendelea kwa sababu muislamu mwenzao tuu "
    ndugu yangu tusitawaliwe na dhana hii ya mtu kuchaguliwa kwa imani yake tuangalie sifa za watu na sehemu wanazopangiwa kuwajibika, je ni kweli DR Dau hana sifa stahiki kupata wadhifa huo zaidi ya kuwa ni muislam???
    tuangalie sehemu alizopita na alivyofanya kazi je alijitahidi kufanikiwa au aliboronga?
    tulenge kuangalia uwezo wa mtu na kuweka mbali imani yake
    nani haamini SOKOINE (hayati) alivyokuwa mchapakazi na je KUBENEA hajitahidi kwa kazi yake?
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hey, vp. Pongezi zitafaa kuliko udini wako wewe nancy!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani hao ISSA ni waIslam wenzake?
     
  7. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wajinga humu sijapata kuona kila kitu akifanya muislamu kapendelewa endelea na ujinga wako nancy. Hongera Dr Dau wewe ni mmoja kati ya inspirational CEO hapa bongo
     
  8. K

    Karlmakeen Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, ni vema tukawa makini katika kutoa maoni yetu. Suala la udini linaonekana kupewa nafasi hata mahali ambapo halina sababu. Sasa siku tutakapokumbana nalo kimaukweliii itakuwa ngumu kubaini (ni kweli au uzushi tu). Tuwe makini kwani imani ni ya binafsi, mtu akishaamini kuwa mtu mwingine ni adui yake hakuna wa kumzuia kufanya lolote. Nawasilisha
     
  9. D

    DENYO JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up dau but we need to see how nssf benefit us -sio kuwapa akina manji na ccm pesa zetu, endelezeni wanachama wenu tuepukane na nyumba za tembe ni aibu.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr. Dau siyo wa kwanza kwenda kuwakilisha nchi, au kushika nyazifa kubwa kwenye jumuia au taasisi za kimataifa , wapo wengi tu lakini hatuoni tija zao kwa Taifa. Hata hawakemei mambo ya hovyo yanayoendelea humu nchini mpaka tunaingizwa mikenge tunatoa sawa na bure. Aende tu akale unyunyu na familia yake atuache huku tuna hangaika na hili shamba la bibi.

    Sisi tunaobaki humu tukibanana ndo tunaweza kuleta mabadiliko ya kweli siyo mwingine.
     
  11. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera Dau. tuko nyuma yako mkuu
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Doctoral wa ukweli!
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmmh!
     
  14. M

    Mgagagigikoko JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2007
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :angry:
     
  15. M

    Mgagagigikoko JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2007
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli
     
  16. mama mkunga

    mama mkunga Member

    #16
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi si ndogo humu ndani kwa kweli
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Nancy Nancy tarrrrtibu mkuu hii hali ya kuingiza udini kwenye kila jambo nadhani litatufikiha pabaya. Tujaribu kuwa na busara kidogo wajameni
    udini hautatufikisha popote. Tuheshimu imani za watu zisiingiliane na chuki binafsi. Hope tutaelewana kwa hili Nancy. Tanzania ni yetu sote.
     
  18. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nancy ananikumbusha wakati niko chuoni,tulipogombea uongozi wa chuo nilishangaa kuona tunaitwa kanisani na kuambiwa kuwa tusiwachague waislam maana tunawapa uzoefu.Tuliambiwa hata kama ni vikundi vya ngoma waislam wasiruhusiwe kupiga ila wao wacheze? Sasa yaelekea nancy huo mkakati aliushika vizuri.Hongera nancy
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dau kwa upande wangu sina details zake kwa sana so no commont ila hongeara zake.
    Does that mean NSSF ataachia ngazi?
     
  20. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #20
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo sana kuona mtanazania mwenzetu amefanikiwa kufika hatua kama hiyo no matter what. Ambalo alitakiwa alifanye mtu wa kawaida kwanza ni kumpongeza kwahiyo ninasema hongera sana. Ni kweli kua kila swala halikosi criticism lakin amejitahidi, ispokua cha kukumbushana tu ni kua maendeleo hayo yanatakiwa yareflect athari zake kwa taifa letu.
     
Loading...