Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Dalali Peter Kafumu rasmi ndani ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ray jay, Nov 8, 2011.

  1. r

    ray jay JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Baada ya Dr Kafumu kuapishwa rasmi bungeni hivi leo.,Chama cha CCM kimemuandalia sherehe fupi ya kumpongeza na kumkaribisha rasmi akiwa kama mbunge mpya kupitia chama iko kutoka katika Jimbo ambalo lilikuwa na ushindani wa hali ya juu..,katika maneno yake Dr Kafumu amedai kuwatumikia watanzania, wanaccm lakini hasa wanaigunga ndio hasa msingi wa msukumo wake katika kuwania ubunge ambao anashukuru kuwa wanaigunga wamemteuwa.

    Dr kafumu ameendelea kudai kuwa kwa sasa hana jambo lingine linalomsubiri mbele yake isipokuwa kutimiza azma yake ya muda mrefu ya utumishi kwa umma na katika hilo hatojali ama kuzingatia nani alikuwa adui kwake kipindi cha harakati za uchaguzi bali anawakaribisha watu wote katika kumshauri, kumrekebisha na kushikamana nae katika Dhamira yake hii.

    Sherehe hizo fupi zinafanyika ukumbi wa CCM-Dodoma, Makao Makuu, ambapo msafara wa Dr Kafumu utapokelewa na Mheshimiwa Nape ambae amerejea jana kutoka Marekani alikokwenda kukagua uhai wa chama na maendeleo yake.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,540
    Likes Received: 9,345
    Trophy Points: 280
    Hongera Kafumu, Hongera Igunga, Hongera Rostam, Hongera CCM. Magwanda waandamane tu, sisi tunakata mawimbi tartiiiibu.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umesahau na hawa,hongera cuf,hongera polisi,hongera mafisadi,hongera rushwa,hongera kambi ya misigirihongera kipindi cha njaa.

    na mimi kwa upande wangu nawapongeza.kazenibuti kwa maana jua linataradad.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Magamba bana wanachekesha sana. Nape ameenda kukagua uhai wa ccm marekani? Ujinga. kwani kule si kuna Democratic ya akina Obama na Republican ya akina Bush? Hivi Democratic ya Obama ipo hapa Tanzania? Huu ujinga wa magamba ndo huwa siutakagi kabisa. Yaani ninahasira jinsi kodi zetu zinavyotumika vibaya. wasijidai kuwa ni za chama. vyama vya waTZ vinaendeshwa kwa kodi zetu na wao wapo pale kama dhamana na si kutufilisi. Pumbafu yao.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera Dr. Kafumu.
    Uliwagaragaza magwanda wote...umeleta heshima..sasa hivi wanaiogopa CCM sana, mpka wenyewe wanakimbila kujificha gerezani.
     
  6. r

    ray jay JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    waelevu waliwahi kusema ficha ujinga wako.,na usivimbe kifua hasa kwa lile ulilokosea kwa kudhani umepatia...!
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Udumu na 'Mfumo Kristo' wa serikali ya CCM.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape anacamerooniwa
    haiwezekani ajitie kimbelembele kumpokea KAFUMU
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kafumu huyuhuyu alie sababisha watu kuuwawa ndio anakaribisha ushauri?! Kabla ya kukaribisha ushauri angehakikisha wote walioshiriki mauwaji wanafikishwa mbele ya sheria.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    hii siyo habari.
     
  11. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeeeeeeeehhhhh!!!!!!!!! Alitaka tu kuchokonoa ili ajue watu wataandika nini kuhusu hili. Mi naona itakuwa vizuri sana akipotezewa tu.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata waandae sherehe mwezi mzima bado wananchi wa Igunga wanapata shida a matatizo yaliyopo hayawezi kumalizwa na huyu Kafumu ambaye alikuwa pale madini na hakufanya lolote kuwasaidia,kwangu mimi ninaona ni kama kutoa shoka na kuingiza panga pale Igunga.
    Furahini mwisho mwisho maana siku zenu zinahesabika.
     
  13. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Magambaaaaaa!!! Nape alikwenda kukagua uhai wa watu wanane! kweli mna wananchaman wengi.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hongera nyerere,hongera mfumo kristo,hongera lowasa hongera chenge hongera nape
    tuko pamoja sana ..magwanda waandamane tu
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    i don't get it
     
Loading...