Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Dalali Peter Kafumu alipokea posho ya laki tano na sitini(560000) kwa siku 1 Ktk kashfa ya Jairo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Nov 19, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Dalali Peter Kafumu ametajwa miongoni mwa wafanyakazi wa wizara ya nishati na madini katika kashfa iliyomkumba waziri wa wizara hiyo Mh.ngeleja pamoja na naibu wake.

    Katika sakata hilo Dr. Dalali Peter kafumu alipokea kiasi cha sh.560000TSH/= huku Mh.ngeleja Anatuhumiwa kwa kupokea posho ya sh. 4000000 TSH/= na naibu wake sh. 4000000 TSH/=

    Je viongozi kama hawa na wengine wengi watawezaje hawana sifa wanastahili kuwajibika kisiasa.

    source, Kikao cha bunge kilichofanyika asubuhi ya leo tarehe 19/112011.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Lakini yeye kama kamishna wa nishati na madini ile ni posho stahiki kabisa kwa level yake !!!
     
  3. Tembele

    Tembele JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 1,142
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    so what?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    vipi bado hawajatoa matamko? Nalog off
     
  5. KASSON

    KASSON Senior Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JK.Ataongea na wazee wa Dom leo jioni
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huo ndiyo ujambazi wa ccm na serikali yake,hilo ni jambo dogo sana yapo mengi makubwa na ya ajabu yanafanyika ndani ya serikali hii legelege ya mheshimiwa Mr "Tabasamu".
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ubunifu kwa kuleta ufanisi na nidham ya matumiz haupo
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumeyaona mengi mabaya ya ccm na kuyasikia na sasa yatosha yabaki wananchi sasa kufanya uamuzi thabiti
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana. wanagawana kama vile wanahama nchi. Ndo mbunge mpya huyo anaanza kunuka rushwa, hata hajakomaa ubunge bado, akiwa mkubwa atatumeza na sisi. pole ni kwa waliomkosa Kashindye. Huyu ni wa kile chama na kwa ajili ya wale watu.
     
  10. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa waraka
    Upi na wa link. Uweke hapa. Usilete mambo ya magamba hapa. Fedha ya serikali inataratibu zake
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nawasikitikia wana Igunga wamepata gharasa la nguvu
     
  12. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lissu alifanya vizuri sana kuwataja wale maboya, ila alichonikera hakuwataja wadau wengine zaidi
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli tunahitaji huo Waraka, sio bla bla za kimagamba!
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh kila mtu atataka kuwa kamishna kama posho ya siku ni 560,000. Oh the government doesn't have money...Get dhe FAK OFU
     
  15. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    WHAT?
    Consult your psychiatrist

     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mie hamu na hii serikali yangu sina kabsa!!!!!!!!!
     
  17. k

    kabuga Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila watu wa Igunga huwa hamuitendei haki tz,tukafikiri kua RA ametoka kumbe mumeturushia kombora la pili, ndo maana mkapa alikomaa sana kumbe wanajuana hawa magamba
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Niko doria
     
  19. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka 2015 ifike, kazi tunayo!
     
Loading...