Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR.CIRIL CHAMI awakoromea wanaosema afya yake ni mgogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 15, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni Waziri wa viwanda na biashara!

    Amesema yeye huingia ofisini kila siku zikiwemo Jumamosi na Jumapili

    na kwamba wanaosema afya yake ni mgogoro wanasema hivyo kwa kisa

    cha Uwaziri alioteuliwa na Rais. Amesema kuwa ameenda India kutibiwa

    na amepona, amehoji kuwa hao wanaomsema je, walitaka asipone?

    Source: Taarifa ya habari ITV.

    My take: Jamaa anaonekana yuko fiti.
     
  2. M

    Mbuli Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi sio dr. lkn huyu Mh sio kama alivokuwa mwaka jana. yaani kwake yeye leo ni afadhali ya jana.
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi anaumwa nini,angeweka wazi hilo maana maneno maneo yataendelea tu maana muonekano wake si kama wa awali.Dr.Let your wananchi knows your health,what are suffering? Nipo huku Kibosho wazee wanauliza hili kwenye vikao vya mbege.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimemuona ITV amedhoofika sana.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemwona afya yake c nzuri.
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanazidi kupeana sumu,
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wamemchami
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Achie ngazi ahamie hospitalini
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa kuingia ofisini jumamosi na jumapili ndio nini!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,681
    Trophy Points: 280
    Kama kashatibiwa ok no p! Tunasubiri matokeo bhana ,only time will tell!pole dr wa ukwee
     
  11. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Is he still sick? What is wrong wit him???
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata wakiwekeana sumu lakini wanachukuwa muda mrefu kufa!
     
  13. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumuombee
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ugonjwa wa mtu ni siri ya mtu...na ni hiyari ya mgonjwa mwenyewe kuamua kushare siri yake hiyo na ndugu/marafiki/majirani/jamii au la, kama anaona kutakuwa na faida kuelekea kwenye kuboresha afya yake, hakuna mtu wala sheria yeyote inayomshurutisha kufanya hivyo! Mfano atangaze 'nina kansa/kisukari etc, ukishajua ukaridhisha moyo wako, utafanya nini? yeye anafaidika nini na wewe kujua aumwacho? sana sana ataambulia unyanyapaa....

    Nashangazwa sana na hii tabia ya siku hizi ya waTanzania kufikiria afya/matatizo ya kiafya ya watu mashuhuri yanawahusu...wakati Vengu anaumwa kulikuwa na thread kibao hapa JF, na hata kwenye magazeti ya udaku yakihoji anaumwa nini kwa nguvu zote..kana kwamba wana haki ya kujua fulani anaumwa nini! Unataka kujua kisha nini? ufanye nini? au we unaona raha tu kujua fulani anaumwa nini hata kama huna msaada wowote kwake na haikuhusu!?


    Tuheshimu faragha za watu jama....
     
  15. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heri yenu nyie mlio wazima,na mna mikataba ya kuendelea hivyo hivyo
     
  16. t

    taranda Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi huyu waziri mbona anakoroma sana? Kaskia kuna baraza jipya la mawaziri lipo mbioni kuundwa ndio maana anapiga makelele kuwa yupo fiti..amekuwa mbogo sana akiambiwa anaumwa
     
Loading...