Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Chameleone na Barubaru

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Mar 11, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeuskia huu wimbo wa Dr Jose Chameleone, anaimba 'sina barubaru baibe'' ivi ni barubaru huyu huyu wa hapa JF au? pia siku izi simuona wala simskii hapa mkekani. sijui kapotelea wapi? ni wimbo mzuri sana huu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa mchokozi wewe,iva valu valu beibe!!!!
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ivi ni valu valu ama baru baru?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Valu Valu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Barubaru alishaaga na shairi la kwaheri akatuachia.......
    labda umtafute kwa ID yake mpya......
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kumbe!! Basi hata mie huwa najua ni barubaru! Anamaanisha nini eti? Lol.....I like that kawimbo vere vere (of coz napenda nyimbo za kiganda....tatizo kalugha tu ndo sikaelewi)
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ID mpya ni nani? amehama baada ya huu wimbo kutoka au?
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Me too kapipi, ivi ni kapipi ka kijiti au kaduara?
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    duh....kwa tafsiri ipi tena mabagala?? Ni Kipipi ndugu sio kapipi.....
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Point of correction - KAPIPI
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeazisha tuishieni uje ujifunze sawa kipipi?
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sema kweli swaiba? Ntakutafuta......natamani kweli kujua!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua unachomaanisha.....
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba kuuliza,
    huyu jamaa naona anaitwa Dr. Chameleon,
    je ana PhD ya kusomea au ya heshima ya kupewa au ya kujipachika kama kina Professa Jay au Prof. MajiMarefu????
     
Loading...