Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. BILALI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kitalolo, Oct 28, 2010.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    leo kwenye mkutano wa kampeni mererani bilali kachemka pamoja na kwamba walilazimisha sana watu kuhudhuria kwa nguvu lakini wana ccm wenyewe wamesema sio kawaida maana watu hawajaambiwa kitu naona wameona hata aibu kuonyesha picha za watu waliohudhuria maana uwanja kulikuwa na watu wa kuhesabika wafanyabiashara wa jirani walilazimishwa kuweka bendera za ccm walifanya hivyo wengi kwa hofu tu kuwa kesho tra watahamia kwenye biashara zao. kikubwa na kibaya zaidi ni standi inayotumika siku zote kwamba ni stand ya mererani eti kwamba eneo hilo ni la ccm na kuanzia juzi gari zote za abiria zimeambiwa kama wanataka kuendelea kutumia eneo hilo kma stand basi gari hizo haziruhusiwi kupepea bendera za vyama nya upinzani haswa chadema. hivi viwanja vingio ambavyo ccm wasema ni vyao kabla ya vyama vingi vya siasa najua vilikuwa mali ya serekali ccm wakajitwalia wakati wa kuanzisha vyama vya vingi sasa wanavitumia kinyemela
     
  2. P

    PigaKuraYako Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mods..huyu mtu amefanya makusudi na hiyo title/subject ya thread
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ina sida gani hiyo title namaanisha mgombea mwenza wa ccm naomba kurekebiswa kama nimekosea tafadhali
     
  4. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    ni BILAL SIO BALALI, BALALI NI YULE WA BOT ALIYEHUSIKA KWENYE EPA ALAFU AKAFIA UGHAIBUNI KISANII
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Nilidhani Balali ameamua kurudi bongo kuongeza nguvu kwenye kampeni! Ila akirudi kutakuwa na nyomi ya kufa mtu!
     
  6. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    tehe! Tehe! Teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...