Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR Bilali ni Gamba akademia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tyad of fake Politcs, Oct 22, 2012.

  1. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini yeye kila siku akivaa gamba zake za kijani ni tofaut....na kamba mnamkumbuka miaka ya nyuma aliwasumbua sana CCM kule Zenj, wanamuhofia sana
     

    Attached Files:

    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      195.2 KB
      Views:
      94
    • 13_.jpg
      13_.jpg
      File size:
      192.1 KB
      Views:
      77
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ronaldinyo
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    muacheni jamani mzee wetu, makamu wa rais wa JMT.....
    ~ muungano
    ~ mazingira
    ndio majukumu yake makuu JMT tu
    LOD inashuka sasa kwake...

    V
    SENGEREMA
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huwa anajitahidi kuzingatia ushauri wa kamati ya ufundi na anajitahidi avae vazi lenye mfuko wa kufichia mikasi.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    His tool of trade are these lot

    [​IMG]
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna kazi moja umesahau ambayo ndio anajitahidi sana kuifanya, ya kila siku kutembea na mkasi mfukoni kwa ajili ya kukata utepe.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    One thing for sure he would make a better president than Vasco Dagama!!
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Excellent!!
    Hichi ndicho kinamweka mjini. Huu ndio ujasiriamali wake.
    Big up Dr.Bilal.
     
Loading...