Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Bilal na wake zake Aisha na Zakia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mapinduzi, Jan 8, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Do uyu jamaa mbona macho yake yako kwingine, hahah au ndio mambo ya cleavage?? hahah
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Jicho lake na lako yanaangalia kwingine kabisa....
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona umemuondoa huyo alekuwa na suti ya mikono mifupi. Ni bora maana hawa jamaa hawakawii
    kuwahisi watu vibaya..................
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Samahani jamani kuuliza si ujinga, ukiwa na wake 2 kama hivi unasafiri nao kwenye gari moja?
     
  6. s

    sirng'udi Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du mh. naye?
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie hapa naona wenye shida ni hao akina mama maana kama kuna wenye wivu sijui inakuaje. Itabidi tu usafiri nao gari moja ukiiba ka-kiss kwa mmoja na mwingine sijui ufanyeje hahah
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Bilal amewaonyesha hadharani , na Kikwete anao wangapi?

    Ndio jamaa amepata mvi kwa haraka!! Hizo mashine mbili si za kitoto, zimetulia. Duh... anafaidi!!! Ila aangalie na afya yake!!
    anyway, Utamaduni wa kiafika unaruhusu, au vipi wajemani!!?? Anathamini utamaduni wa kiafrika halisi.
    Na mikono mfukoni, weweee!!
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du wakuu, kama wanavyosema watu mambo ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe. lakini kitu cha wake wawili hakiingii akilini, hasa kwa msomi kama Dr Bilali, unless there are biological reasons for that. Lakini again ya ngoswe mwachie ngoswe.
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tabu tupu nakwambia hahah
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kabakiza kupiga mluzi tu hapo hahah
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ila hayo mambo kweli yanawenyewe maana mie na huu wivu,sijui ingekuwaje!!!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera Dakta Bilal, hakika wewe wajua kuchagua , ndio manake ukisoma fiziks lazima uoe wake wazuri bana..
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kusoma sana napo tabu naona kama alichelewa kuoa
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha nzuri sana, na hapa mimi ndo ninapoipendea hii imani ya wenzangu, wawili halali hadharani aka, no complain no drama no nothing.
     
  16. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahah si unaona amekaribia upande gani zaidi hahah afu nasikia wanataka kupitisha na ya upande wa pili pia
    yaani na akinadada wawe na waume wawili hahah, how do you see that? mie naona hapo mawivu labda
    wakiwa wanakuja kila mmoja kwa wakati wake............
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm nakuwa najua kabisa tupo wawili, au wanne. Hivi huwa wanasema mume wangu au mume wetu?? Mmmmh inabidi mshipa wa wivi uwe umekatika mapema sana.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo Africa kuendelea mhhh
     
  19. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huoni bwana kasumama kati kati ili wasionane, is like wa kushoto asimwone wa kulia, maana utaweza sikia, puuuuuuuhhh, mwacheee nimfunzeeeee, malaya ww kazi kuchukulia waume za watu, ngumi tayari, haya mapenzi ya kupretend haya, mhhh
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa Dakta wa Ukweli kuoa wake wawili ndio itaifanya Afrika isiendelee? jameni wacheni kijicho.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...