Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Bilal na ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Jan 2, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akihutubia taifa ktk mkesha wa mwaka mpya alitoa tamko kuwa viongozi mafisadi wanaotafuna mali ya umma nchini hawana sifa ya kuongoza na wanapaswa kujiuzulu,je hoja hii ina mashiko yoyote?isitoshe mafisadi wanajulika hata kwa majina na bado wapo madarakani,tutafika?happy new year
     
  2. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Naye ana mdomo, unahitaji kujifurahisha. Kwa nini wapewe fursa ya kujiuzulu? Watimuliwe tu
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwann watimuliwe na wasinyongwe?
     
  4. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanasiasa wanatufanya sisi wananchi wote kama watoto wadogo, wakijiuzuru atabaki nani kwenye serikali yao?
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Katumwa kutuzuga watanzania maana hata huko serikalini wanajua watanzania wa sasa wanavyochukia ufisadi, yote hii ili waonekane wapo siriasi against ufisadi kumbe hamna lolote.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mafisadi ndio ndio walomwezesha hicho cheo chake. Usomi wake wa nyuklia haumsaidii lolote na werevu unazidi kumponyoka siku hadi siku.
     
  7. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa unataka awaachie nguruwe wale shamba peke yao?
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'Marehemu' Daudi Balali anavyokula good time Visiwa Vya .....!!!!
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo dawa ni kula kama nguruwe au kuzuia nguruwe?
     
Loading...