Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Bilal in Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Mar 26, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kuwa mh.makamu wa rais Dr.Gharib Bilal atakuwepo arusha weekend hii.je anaweza kutumia wasaa huu kutoa kauli iliyonyooka kuhusiana na mgogoro wa arusha?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Namheshimu sana Dr Bilal kwa busara na uelewa,lakini nahofia hana uwezo wa kusemea mgogoro wa Arusha kwa kauli ya mpya, au yenye dalili ya ufumbuzi. Kama kungekuwa na kauli yoyote ingetolewa na JK mwenyewe, hata kwa kutokea dar.
    Akina Mary Chitanda watamjaza ujinga, na utakuta naye anaingia kwenye mtego wa kutoa kauli za mipasho.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jibu la swali la litakuwa hapana. Anaweza akauacha mgogoro kama ulivyo. Akijitia kuingilia basi tegemea kuzidi kulikoroga.

    Joke: Ni njia tu, anakwenda kwa babu. Sasa zamu yake si wenzake walikwishaenda.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Amefika na wakeze? hana jipya apitilize tu kwa babu akapate kikombe! Yatamkuta yalomkuta Geita!
     
  5. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msiumize kichwa. Hiyo ni safari ya Loliondo.
     
  6. r

    rmambya Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    geita issue ikoje???
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Kaenda kupata kikombe kwa Babu baada ya kuambiwa njia inapitika sasa na ndege zinaweza kutua na kuruka
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiki cheo huwa sioni umuhimu wake kabisa!
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bilal Karibu loliondo land of SMILE n VICTORY
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sio tetesi mkuu,,, mimi naishi arusha, jana alikuwepo katika ufunguzi wa ofisi za carmatec arusha maeneo ya njiro, na nakauliza baadhi ya polisi ambao ni rafiki zangu waliokuwepo maeneo ya barabarani kuchunga msafara wake wakati ukipita wakanihakikishia kua atakwenda loliondo, na ndilo dhumuni kubwa la safari yake... Kuhusu mgogoro wa arusha, sidhani kama bilali ataweza kuusuluhisha, kama huko geita tu walimzomea, sembuse arachuggah?? Machalii hawatakubali
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    ????? explain pls
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    you are right!anatembelea wilaya ya arumeru inasemekana atafungua jengo la halmashauri ya arumeru halafu atatembelea chuo cha mandela.but all in all theme ya safari imekaa kimagumashi kuna uwezekano mkubwa akawa anaenda kupiga kikombe kwa babu.ina maana nchi hii wagonjwa ni wengi kushinda wenye afya!
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    yes,nchi hii wagonjwa ni wengi na wanahitaji kikombe
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    bilal ni nani
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    punguza utoto!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kikombe cha babu, mpaka viongozi, lolz
     
  17. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ni ajabu mtu kupata kikombe cha Babu?
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ajabu kwa kiongozi/msomi wa nchi kunywa dawa ambayo haijathibitishwa!
     
Loading...