Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr bilal arudi tena iringa????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Sep 27, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KATIKA HALI INAYOONYESHA WAGOMBEA WAKUU CCM KUCHANGANYIKIWA, SASA SIJUI HATA KAMA WANAFUATA RATIBA. DR BILAL AMERUDI TENA IRINGA, ALIKUWA HUKO HATA MWEZI HAUJAISHA, JK ALIKUWA HUKO KAMA SIKU KUMI ZILIZOPITA KULIKONI???????

    HAWA JAMAA HAWAHESHIMU DEMOKRASIA?????????? KWA NINI HAWATAKI KUHESHIMU MAAMUZI YA WATU WA IRINGA???????????

    [​IMG]
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Lazima ifikie hatua wajue, kwa wao kukosa jipya ni tiketi tosha ya kuwaonda madarakani. Hii ni dalili ya kwamba wamechanganyikiwa!!!

    Wakuu hii inaonyesha kwa sasa wanaandaa mipango kabambe ya wizi wa kura!! CHADEMA kwa kweli nanyi inabidi tactical team ikae, and in a smartly way to counter this strategy.

    Jana nimeona kwenye TV jinsi vote rigging KANDAHAR ni kichekesho!!! Duh yasije tukuta haya jamani!!
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itakuwa vizuri Chadema nao wakapita huko baada ya Bilal ili waweze kufuta nyayo zake. Hata hivyo sidhani kama Bilal ana impact yoyote, ni mweupe na hana mvuto na bila ya kubeba na kulipa wasikilizaji angekuwa anabaki yeye na wagombea na wana mziki wao
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzimu wa Mwakalebela bado unawatafuna
    Hapa Bro. Mchungaji Peter Msigwa lazima aingie mjengoni
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Yaani we acha tu...times continue to prove beyond no doubts that they change.
     
  6. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ziko sehemu chache sana Tanzania Bara ambapo Dr. Gharib Bilal anaweza kwenda na watu wakajitokeza kumsikiliza. Kama hapo Iringa anao wafuasi kidogo itabidi arudi hapo hapo mpaka uchaguzi umalizike. Kisha arudi Zanzibar, maana hakuna Umakamu wa Rais.

    Maskini Dr. Bilal! Laiti angegombea kitu, hata ubunge tu, huko Zanzibar! Huku bara hana hili wala lile!
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wanatia huruma leo bilal kesho salma , kesho kutwa ridhiwan. then kamanda wa chipukiz
    ccm mdebwedo..
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha!!! {Mbavu sina}
     
Loading...