Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Batlida Burian Ndani ya TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Jul 28, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    WanaJF Waziri wa Zamani wa Nchi Ofisi ya Makamo wa Rais Mazingira dr. Batilida Buriani yupo live TBC1 akinena kuhusu mazingira. Ukiweza na ukitaka msikilize
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    akafie mbele huko who is she after all, just a kimada who politics failed her!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umeua.......
     
  4. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Likafie kuzimu huko
     
  5. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Alifanya nini huyu Batilda wakati akiwa waziri wa mazingira? Specifically alifanya nini kuhusu issue ya mto Tigithe kule North Mara kuwa na sumu na kusababisha magonjwa na hata vifo vya binadamu na wanyama? Mwanamke huyu hana aibu kuongelea mazingira wakati hana record ya kutenda lolote la maana mbali na kuomba misaada kwenye mashirika ya kimataifa kwa maslahi binafsi.
     
  7. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anawashwa,kitambo sana hajauza nyago.....Basha wake kamsusa baada ya kuona analeta longolongo
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Teh teh teh kunya baba kuunyaaaaa
     
Loading...