Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr BANA on EATV anasema wabunge nao wapigiwe kura ya kutokua na imani nao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambagumu, Apr 25, 2012.

  1. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    anasema pia huwezi kumwajibisha mtu bila kumpa nafasi ya kujitetea
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,150
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    endelea mkuu tupo pamoja hewani.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Amesahau kwamba kila mwaka kamati za bunge zimekua zikizungumzia mabo hayohayo miaka zaidi ya mitatu... nakumbuka mwaka 2009 walijadili kwa kina tu matatizo hayahaya

    Anataka utetezi gani tena???

    hivi wanafunzi wake wanagain nini kwa mtu kama huyu??
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ni c.o.n.d.o.m ya magamba, achana nae kabisa.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamaa sijuwi kama zinamtosha yule
     
  6. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Duh!!!"verbal diarhea dehydrate human dignity"by nimemsahau jina
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee amenusa harufu ya utawala wa swahiba yake kuanguka ameamua kujitosa ulingoni. Anahisi chini ya utawala makini kuishi kwa magumashi ya ku COOK data za research ataozea jela anaamua kupambana kwa nguvu zote. Kweli kila shetani na mbuyu wake, naye tumpigie kura ya kutokuwa na imani na uwezo wa akili yake
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jana nilikuwa na Profesa mmoja wa pale Political Science. Alimponda Bana vibaya sana kwa uongozi wake mmbovu kama Mkuu wa Idara. Mbali ya kujipendekeza kwake jamaa ana uwezo mdogo sana wa kuchambua mambo
     
  9. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwl mzuri sana ila practically vitu anavofundisha haelewi kabsa
     
  10. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    dr bana ni mfano wa wasomi vibaraka ambao wananaweka utalaam wao pembeni ili kutumikia wanasiasa kwa kutunga uongo wa makusudi kabisa.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nayeye inabidi tumpigie kura ya kutokua na imani naye!
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwalimu mzuri kwa kugawa Marks nzuri na kuchekacheka na vibinti ila kufundisha sio mzuri sana, labda kwa kuwa alikuwa Primary school teacher huko kwao Mutukula
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama si mlevi wa unga basi anachanganyikiwa huyu!
     
  14. K

    KONGOTO Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo ni pimbi asiejitambua na ni kibaraka wao unadhan atasema nini na alivyo na sura mbaya akifukuzwa sasa hivi ataenda kwa nani kupata kazi sasa hvi ajira zinatoka kwa wenye face smile nzuriiiii,,,,yeye akicheka mie huwa namhrumia naona kama analia...
     
  15. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashindwa kujua kwanini huwa mnampa hata sikio. Uprofesa wake sijui ni wa aina gani. Sijui mlo wake wa siku unatokana na kubwabwaja. Ni masiku si haba nikimuona kwenye TV au redio ya aina yoyote huifunga na nyingine zimenusurika kuvunjililiwa mbali. Mwenyezi mungu tuepushe na watu kama Bana.
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sio professor mkuu ni associate prof...hua anajisifia class kuhusu Patronage system kwmba na yeye yumo! Mi huwa nataka kutapika!
     
  17. t

    thandiswa Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisivyompenda yule baba acheni tu sura mbaya,then hakuna linalompita,ni gamba yule mi huwa hanishtui akiwa anabwabwaja matapishi yake,anajikomba so sitegemei awe against na magamba,mtu mzima hovyoooo! bado aje na tafiti zake atawaambia chama cha magamba na mkuu wao wanakubalika kwa maasilimia kibao bila kujikomba ataishi vp town,hajiamini
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu alikuwa anaitwa bar sen Burner!

    Ila Mimi Namkubali jamaa lazima. Hata ndumbaro alikuwa primary school teacher
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    BANSEN BURNER ni daktari magumashi tu hana lolote, Ignore him with all the contempt he deserves; he is CCM's attack dog and apologist anayeendesha maisha yake kwa kodi za wavuja jasho na ufisadi REDET
     
  20. C

    Claxane Senior Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Minyoo ya kwenye ubongo,upoteza uwezo wa kufikiri
     
Loading...