Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Bana ndani ya Radio Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 11, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Anadai suala la Chadema kudai Katiba mpya ulikuwa ni mtaji wa kisiasa kwa ajili ya 2015. Sasa wamenyang'anywa na JK. Wanabaki na kigugumizi. Anaongea mengi na mengine nadhani kwa mtizamo wangu ni kashifa.
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchumia tumbo huyu,sio yule tuliye mfahamu.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukishaingia redio uhuru kunanini tena?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dr huyo,tena wa sayanc ya sihasa
     
Loading...