Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Bana akiri uchumi unazidi kushuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Sep 17, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    nimemuona ITV Dr.Bana amekiri pamoja na demokrasia kupanuka,hali ya maendeleo ya nchi inazidi kushuka.Hajui ni kwa nini
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    nimemuona ITV Dr.Bana amekiri pamoja na demokrasia kupanuka,hali ya maendeleo ya nchi inazidi kushuka.Hajui ni kwa nini
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ivi uyo naye ni wa ku msikiliza....ndo maana anaitwa bana....ni hao watu wa propaganda ya ccm, akimaliza mkandara tu hapo utasikia naye amekuwa makamu mkuu wa udsm. mkandara naye si alikuwa bana?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Anaongea nini huyo bwana, mwambie aitishe tena maoni kupitia REDET hafu atupe tathmini!!!!!!
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndio maana hizi PhD zinakuwa very questionable,
    milions of report have been written why our country is poor lakini wasomi hawa hawazioni yote ni unafiki mkubwa wa wasomi waoga kutotaka kuwauzi wakubwa kwa kuwaambia kuwa wao ndio chanzo namba one cha kuporomoka kwa uchumi mtu umesoma unaogopa kuzungumza ukweli kwa kuogopa kuwaudhi wakubwa.
     
  6. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Bana is my registered controversial prof with no much help to his country. how would he dare to say he does not know why our economy is stagnant? hana tofauti na mkuu wa nchi aliyeulizwa kwanini watanzania ni maskini akajibu hajui.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hawezi kujua ni kwanini kwa sababu yeye sio mtaalam wa uchumi. Sijui ni kwanini media houses bado zinamfuata huyu Dr Benson Bana? Wamekosa wataalam wa uchumi?
     
  8. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule dr kilaza Bana hawezi sema hivyo umemnukuu vibaya, kuna wakati alisema nchi imeendelea watoto wanaweza kuperuzi taarifa kwenye mitandao, na kuendesha gari vizuri akiwa na miaka 17 tu, na kutamba kuwa hayo ni maendeleo, leo ageuke? Siamini labda arudie tena inawezekana alikuwa kalala akajisahau kuwa anatakiwa kuilinda selikali kwa propaganda zake
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    anapalilia umakamu wa udsm mkandara akipewa shali lingine. hana jipya kabisa.
     
  10. M

    Murrah Senior Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajua hili leo atakuwa hajalipwa mwizi, anaifanya udsm kuonekana kama chuo cha kata.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Hivi ni lini uchumi wetu uliwahi kupanda na watu kweli wakaona hali zao zimebadilika?
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...umenikumbusha mkuu,mr.dhaifu nae alishasema kwamba msongamano wa magari dar ni maendelea eti watu wanaomiliki gari sasa ni wengi ukilinganisha na kabla ya yeye kuingia magogoni...
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu analeta siasa kwenye mambo muhimu ya uchumi kabla ya kuja na nini kifanyike anakuja kutuchanganya zaidi
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bana anapaswa kujua maana amekuwa mstari wa mbele kuisifia serikali ya msanii kwa vile inamkatia kitu kidogo. Je ameanza kutemwa hivyo kuanza kujitafutia pa kukimbilia baada ya kugundua kuwa muungu wake CCM unaporomoka kwenda motoni? Shame on you Bana!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ...Na huyo ndio DR!!!! Eti hajui ni kwanini uchumi wa nchi unaanguka!!....

     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaleyaleee.hivi kweli nchi hii watu hawajui kwa nini ni masikini
     
  17. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi REDET mbona siku izi hawafanyi zile tathmini za KIONGOZI gani anapendwa zaidi na chama gani kinapendwa sana? wanaogopa nini? au majibu yatakuwa si wanayoyataka na mazingira ya sasa wakichakachua wataonekana mapunguani yani sipaji la maswali yangu.
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa mkuu, hata mie baada ya kumsikiliza, nilijiuliza swali hili hili, kuwa Anaitendea haki kweli elimu ya Chuo Kikuu Cha DSM? Asiidharirishe UDSM!
     
  19. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    CHADEMA wanajua vizuri sana kwa nini hii nchi ni masikini. Umasikini wa taifa hili umejengwa juu ya mihimili mikuu mitatu ifuatayo:

    i. UFISADI (amwone Dr. Slaa kwa ufafanuzi zaidi)

    ii. Mfumo mbovu wa elimu (arejee hotuba ya Chairman Hon. Mbowe huko DMV hivi karibuni)

    iii. Lack of rule of law and order (amwone Hon. Tundu Lisu kwa darasa zaidi)

    So, those are the three pillars why this country is the poorest one. Kilimo duni, uzalishaji duni, huduma duni za afya, uchumi duni, n.k. n.k. ni matokeo tu ya mihimili hiyo mitatu na wala haihitaji research yoyote kugundua hilo.
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    hivi mtu kama huyu anakuwa kaalikwa au kahonga hela kwenda studio?sioni chombo cha habari makini wamuite kilaza kama huyu kudiscuss issue zisizohitaji ukereketwa wa kichama..hili jamaa lioga na lichumia tumbo sijapata kuona,aibu kuwa na baba kama huyu
     
Loading...