Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Balla maselle wa UDSM idara ya lugha hatunae tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Doyi, Mar 4, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wanajamvi napenda kuwajulisha ndugu jamaa na marafiki kuwa mpendwa wetu Dr Balla fyp Masselle wa department ya linguistic UDSM jana saa 1 kasorobo ucku amefariki akiwa hospitali ya muhmbili baada ya .kuugua ugonjwa wa kupungukiwa na damu mara kwa mara takriban mwez mzima.Mpaka anafariki chanzo cha kupungua damu mara kwa mara madaktari hawajatoa ripot ya kueleweka kuwa hali hyo ilisababishwa na nini.Msiba upo chuo kikuu maeneo ya UDASA mtaa Wa Simba nyumba No 4.Taratibu za mazish bado znaendelea kupangwa.Kwa maelekezo zaidi pga namba0784492260 au kwa wadau watakaoweza kutoa rambi rambi kwa njia ya Tgo pesa tuma 0715492260.Zote hzo ni namba za mke wa marehemu.Asanteni
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    apumzike kwa amani mwalimu wetu
     
  3. wirunze01

    wirunze01 Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    r.i.p dr.
     
  4. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    R.I.P dr in eternal lyf.
     
  5. V

    Vome Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    R.I.P our Dr.
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    R.I.P brother!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukishaona madaktari wanasua sua kukupa jibu ujuwe ngoma hiyo, unauliza jibu?

    Alazwe popote apendapo aliyemuumba.
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rip mwalimu wangu! Dah, jamaa alikuwa ananiacha hoi kwa ucheshi wake darasani! Hata hivyo alikuwa anatumia robo tatu ya muda wa kipindi kusimulia hadithi, ila zile hadithi zilikuwa na mantiki kuliko kilichopo kwenye mtaala! Rip mpambanaji!
     
  9. N

    Nyasigwa R I P

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nafsi itaonja umauti kapumzike kwa amani dk Balla Maselle tulikupenda sana ila mungu amekupenda zaidi mbele yetu nyuma yako kwa heri mpambanaji
     
  10. B

    Baikoko Senior Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madaktari wa JF, wanajua khali za wagonjwa kwa kubofya comp zao! Amazing

    Pumzika kwa Amani Dr. Maselle
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    RIP my classmate Dr Balla Maselle. Mara ya mwisho tulikutana Mlimani City ukifanya shopping na wanao. Tutakukumbuka daima kwa uwezo wako mkubwa wa kitaaluma na ucheshi wako. May God the Almighty rest your soul in eternal peace, amen!
     
  12. N

    Nyasigwa R I P

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulimzika makaburi ya sinza tutakukumbuka sana kapumzike kwa amani Dk Balla Maselle
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    una hakika mkuu au unaropoka??

    ukimwi au ngoma sio ugonjwa///it may interest you kuwa kila mtu ( isipokuwa ajali) wanakufa kwa ukimwi!!
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    rip dr
    wasalimie wapiganaji wote waliotangulia
     
  15. N

    Nyasigwa R I P

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengo lake bado linaonekana mungu akupe makazi mema
     
Loading...