Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Asha Rose Migiro: The next president?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Majasho, Aug 14, 2011.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio kawaida yetu kubandika hapa mambo ambayo ni tetesi. Leo naomba iwe siku tofauti kwani zipo tetesi zingine ambazo zinakuwa "interesting" kupita kiasi at least kwetu. Kuna tetesi kwamba Naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa,Dr. Asha Rose Migiro huenda akajitupa katika kinyang'anyiro cha kuwania Urais wa Tanzania katika uchaguzi wa mwaka 2015.

    Tetesi hizo zinatiliwa utambi na kinachoonekana wazi kwamba huenda sasa muda umefika kwa Tanzania kupata Rais mwanamke kwani upande wa kiumeni umeonyesha ulichoweza kwa miaka takribani 50 sasa tangu Uhuru.

    If this is true then CHADEMA kwishneei 2015
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asha Migiro is still a neophyte in African politics.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu makini atabaini hizo jitihada za chini chini za kum-promote Dr. Migiro. Kama alivyosema mwandishi mmoja wa makala wa gazet la Raia Mwema, huyu mama mkwele atamnadi kwa gear ya 'sasa ni zamu ya akina mama' lakini nia iliyofichika ambayo watanzania wengi bado hawajaibaini ni 'udini'. Mkwele nimesoma nae namjua sana kuhusu eneo hili. Ngoja tusubiri tuone mambo.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hizi ni zaidi ya tetesi. Kwa sasa hivi wakubwa wanajipanga vilivyo, na UWT ndio wataongoza msafara wa kumnadi mara kipengele kitapopulizwa. Kuna kitu ambacho bado hakijakaa sawa, huyu mwanamama anapiganiwa na kambi zote mbili yaani kambi ya EL inamtaka na kambi ya mkuu wa kaya nayo inamtaka. Na wote wamewekeza kwenye kisingizio cha JINSIA yake.

    Kwangu mimi maswali ni haya; kwa jinsi ufisadi umeitafuna Tanzania na kulifanya taifa hili kuwa omba omba na kopa kopa, je Dr Migiro ndio jibu? Huyu mama kwa record tuliyonayo wakati akiwa waziri hapa, ana ubavu wa kupambana na matatizo tuliyonayo? Ana mshipa wa kufanya maamuzi magumu hata ndani ya chama chake let alone kwa nchi?

    Tunauziwa mbuzi kwenye gunia?
     
  5. M

    Middle JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm watakubali mwanamke awe mwenyekiti wao?2015 mie nafikilia atatokea znz na cyo tanganyika
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nadhani sisi wananchi tusiouza utu wetu kwa kipande cha khanga na kofia
    ndiyo wenye uamuzi wa mwisho wa nani awe raisi, labda zitumike mbnu chafu kama
    zilivyotumika uchaguzi uliopita ulio HALALISHA haramu na KUHARAMISHA halali
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Labda kasoma na mama yako.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Wamnadi wamuuze wampige bei,sisi hatujui hilo swala ni sisi wapiga kura ndio tutaamua,hatuangalii wanopokezana kijiti,kwa nia ya kulindana,ni afadhali wangemuandaa Magufuli kidogo ingeleta picha.
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa mfumo dume uliojengeka Tanzania, kuna mtu anaweza kufikiria kwamba kusimamishwa kwa Dr. Migiro kutaimaliza CHADEMA? Sema tu kitakachomuwezesha ashinde ni hiyo publicity ambayo imeshaanza sasa hivi, pamoja na fedha za kifisadi ambazo Kikwete anajaribu kukusanya ziikomboe CCM 2015, kwa kuhofia isije ikafia mikononi mwake.

    Lakini katika hali ya kawaida sitarajii kwamba Migiro anaweza kufurukuta mbele ya Slaa kwenye uwanja huru wa uchaguzi. Najua Slaa atakosa kura nyingi Zanzibar na mikoa ya Pwani ambako watu wanafikiria udini zaidi kuliko taifa. Vinginevyo, Migiro si kitu mbele ya Slaa.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,284
    Likes Received: 11,658
    Trophy Points: 280
    Utopian thinker.
     
  11. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fanyeni kazi U-rais bado.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimeshasema sana humu JF kwamba CCM strategy ya communication ni failure kwasbabu wanatumia watu wao waliokulia kwenye siasa hizohizo chafu nikaonekana muongo...

    sasa hebu cheki kwenye red... it is an ID used by more than one person, wanatumwa, wanajipanga na wanapeana shifts... and they are in teh payroll... WELL, MOST OF JF MEMBERS ARE NOT LIKE THAT

    Ujumbe umefika, lakini it will be the biggest mistake to bring a person who doesnt have a strong grip in local dynamics... a person who is great but may end up be another vasco da gama, a vulnerable personality in trying times and a great woman to be just where she is now, mkimleta Tanzania sasa, atachafuka hata kabla ya kura za maoni za CCM hasa ukizingatia hoja za CCM kama udini, Ubara na Uzanzibara, Mtu mwenye uelewa wa ndani, Ufisadi, Magamba nk

    All the best Asha, wameanza kukutafuta sasa... Maana pesa za Kaddafi zimeshindikana
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika kama atapata uungwaji mkono sana na hasa kuanzia katika chama chao..
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    kama unafanya utafiti kwangu chukua majawabu yafuatayo, 1. simpigii kura mgombea yeyote kwa kuangalia jinsia yake 2. ni vigumu chama kilichofeli kunilaghai 3. siwezi kusahau sarakasi za ccm kwenye nishati, 4. bado naamini madini ya nchi yetu yanawanufaisha ccm na waambata wake. HIVYO BASI; KIONGOZI BORA WA NGAZI YOYOTE HAWEZI KUTOKEA CCM. KWANI HAWAYATENDI WAYAHUBIRIYO MAJUKWAANI, na hata wakianza leo hawainunui akili yangu na familia yangu, kwani ni ulaghai. na bibi kiroboto makindra atasaidia sana kutengeneza hasira kwa wale waangaliao jinsia kabla kupitisha mgombea au kumpigia kura.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Migiro: another JK on the move
     
  16. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nchi imeharibika sana kama vile haina wenyewe. Huu sio muda wa kufanya majaribio katika nafasi nyeti kama urais. Tunahitaji mtu makini, tumeingia mkenge kwa hii miaka 10, awamu ijayo hatudanganyiki.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Atakuwa rais wa chama cha mapinduzi, lakini siyo wa tanzania.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tanzania hatujawa na Indira Gandhi, hatuna Margaret Thatcher, hatuna Elen Sirleaf. Bado!
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tusijidanganye mda haujafika kwa Tanzania kuongozwa na RAIS MWANAMKE TENA WA CCM, USPIKA UMETUSHINDA URAIS TUTAUWEZA?? LABDA UMAKAMU WA RAIS TN AWE ANATOKA UPINZANI.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mingiro hatashinda believe me or not nafikiri hamjui tabia za wanawake hasa wa kitanzania atazikosa kura zao usiniulize kwanini.
     
Loading...