Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Asha-Rose Migiro does better interview than JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Aug 11, 2009.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Mzuvendi

    Mzuvendi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Was the interview in the same topic?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  4. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzuvendi,

    JK was asked about ECOMONIC CRISIS akajiuma jiuma kujibu.
    The point is huyu mama so clear,to the point and articulate.


    Mstahiki
     
  5. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kakalende,

    What is you point?
    Ni kweli Dr.Mingiro sio JK ndio maana nimefanya kuwalinganisha.


    Mstahiki
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Basi huyu mama anafaa sana kumrithi JK!
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hebu mpumzisheni JK...hivi mshasikiliza interview za AMINA SALUM ALI aliyoko kule UN?

    That woman is so useless kabisa
     
  8. S

    Shamu JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa na interview nzuri haina maana kwamba unajua au unaamini kile unachokisema. Nyerere alikuwa mzungumzaji mzuri, interview nzuri, lakini alikuwa haamini kile alichokuwa anakisema. Pamoja na speech zake nzuri, alishindwa kuwasaidia WTZ kimaendeleo, elimu nk. Kwa hiyo, kuwa na interview nzuri, Si kigezo cha kuwa na knowledge ya kuongoza, bali ni kipaji tu cha kuzungumza.
     
  9. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ....Aisee,sijui kwanini huwa tuna tabia ya kulinganisha visivyo linganishika!! sasa kwa lugha ya sebuleni ni kwamba:Kitandani kwa The-Migiros hupumzika Digrii saba!! sijui kwa huyo mwenzangu na miye zaidi ya miguu minne kunani??....sijui!!!....
     
  10. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu Mama Migiro amesema ambavyo ningeshukuru kupata ufafanuzi.

    Akiongelea madhara ya global financial crisis kwa wanawake wa Tanzania na Africa, amesema, wanawake ndio wanafanya kazi kubwa shambani, na ndio wanaofanya "petty trade," na hivyo, kutokana na hii credit crunch, na mfumuko wa bei za vyakula, basi vyovyote ambavyo wanawake wamekuwa wakifanya vitadhurika.

    Ningependa kuelewa, jee, credit crunch inamwathiri vipi msuka ukili na mchoma chapati na mponda kokoto (petty traders). Mpanda mihogo na mtama ataumia au atafaidika na mfumuko wa bei ya vyakula?

    Kwa nchi zenye uchumi wa kuazimana, credit crunch inaathiri vitu kama mikopo ya mortgage, mikopo ya wanafunzi, mabenki, investments za makampuni, na mikopo ya ununuzi wa magari.

    Kama sio tabia ya kugeza ya kwingineko, Global credit crunch inamuathiri vipi Mama Ntilie wa Gezaulole?
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wataathirika zaidi kwenye matibabu, kusomesha n.k.
    Kwa upande mwingine, baadhi ya wanaume watazikimbia familia zao kukwepa jukumu la kuilea familia ambalo sasa linaendelea kuzidi kimo.
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  13. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh? Makubwa!!!!!!
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bila kupoteza muda na kutaka kupoteza maana ya aliyetoa mada, Migiro is more bright and clear than the mzee wa ngoma. Hata kama wangekuwa kwenye topic moja au la, bado mama yuko juu sana. Dilunga unachosema inawezekana ni kweli au isiwe kweli pia, ki ufahamu wanawake ni watendaji wakuu na walezi wa familia, wanaume ni guider kwenye nyanja zote huku wamama tukisaidia implementation.

    kama ameiga lakini point imeeleweka.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni JK huyuhuyu aliyesaidia kumfikisha huyu Mama hapo alipo sasa. Huyu Mama ni kati ya TEUZI nzuri alizowahi kufanya JK. Nasikia anaandaliwa kuwa RAIS 2015?
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    does JK our role-model for everything? usisahau Dr. Migiro ana PhD na uzoefu wa kutosha kwa mambo mengi, JK pamoja na uzoefu mzuri lakini bado hana kisomo cha juu kama Rose, ukichanganya na kipaji cha kupangilia points basi wanakuwa tofauti tu
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I beg to differ, jamani huyu mama juhudi yake ya kazi ndio imemfanya afike hapo alipo! hiyo sio siasa ya tanzania ya kupeana viti vya ubunge!:rolleyes:
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo ni suala la kutunga sentensi tuu, uhalisia unakuja bdaee..

    halafu western media zinaangalia jinsi unvyonyoosha sentensi na vibwagizoooo...

    natumai dr migiro pale new york ameshapata orientation nzuri ya media mgt na public communication ambavyo viongozi wengi kwetu wanakosaa sanaaaa
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naibu Katibu Mkuu wa UN ni cheo cha kisiasa zaidi. Uwaziri wake wa Mambo ya Nje aloopewa na JK umemsaidia sana kwenye uteuzi huu. Juhudi ipi ya kazi iloomfikisha hapo? Asingeingia kwenye siasa kwa mlango wa nyuma(viti maalum) asingefika huko!
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I agree with you. Asha is a capable indivudual, inteligent woman and hard working person. Kwenye ambayo ina patrichal system kama yetu, kwenda juu kwa wanawake kwenye siasa kunategemea kwa kiasi kikubwa ridhaa ya wanaume. Vilevile ikumbukwe uwezo wa urais hautokani na kufanya interviews nzuri, it is much much more than that.

    Hata hivyo pamoja na kuwa Asha haziwezi siasa za ufisadi, majungu, fitan na vitu kama hivyo, lazima tukubali kuwa ana uwezo mkubwa mara nyingi kuliko muungwana. Sasa hivi rais anayetafutwa ni wa 2010 hatuhitaji wa 2015 kwa sababu tatizo sasa liko 2010. I wonder why some people are trying to talk about 2015 while 2010 is a bigger headache that 2015. Are you out of your mind?
     
Loading...