Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Amesema nina AMIBA

Discussion in 'JF Doctor' started by Original Pastor, Oct 31, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa sijui nitumie dawa gani kwani nimeandikiwa Metronizadole sasa ni chungu sana. Naomba UShauri
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Unataka kupona au hutaki!
     
  3. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ushauri gani unahitaji? mganga amekuandikia Metronizadole kuliangana na aina ya amoeba ambaye amekuinfect.Dawa hazitumiwi kama pipi.Mimi nakushauri uwende kwa mganga yuleyule alikuandikia dose ili akubadilishie dose au chukua kile cheti kinachoonesha diagnosis ya hiyo ameobiasis ili tujue hiyo aina ya amoeba then mimi nitakuwa tayari kukuambia utumie aina ipi ya dawa. NI ushauri wangu wa bure
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hizo dawa paka sukari meza fasta.
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumia dawa kwa mujibu wa maelezo ya daktari, kama dawa hizo ulizopewa zimekushinda, rudi tena kwa daktari wako ili ajue akuandikie dawa gani mbadala na sio vinginevyo coz ni daktari wako tu ndie anayejua kwa nini amekuambia utumie hizo dawa na ndie huyohuyo anaetakiwa akubadilishie, UGUA POLE!!
     
  6. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nilidhani unasema umetumia hizo dawa hazija kusaidia. Pastor katika swali la tiba ni vizuri ukafuta ushauri wa daktari, mimi nitakuambia tumia asprini siyo chungu ila inatibu nini sijui lakini unaweza kupona kwa imani!!.
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana kuna methali inasema.." u got to have a test of your own medicine"
    Ina maana kuwa dawa ni chungu na huwezi kupona ugonjwa mbaya bila kunywa dawa chungu au kudungwa sindano inayouma.
    Wewe jikaze unywe dawa.
    HIVI KWELI UTAWEZA KUSIMAMIA WANAO WANYWE DAWA KAMA MWENYE U MUOGA HIVI?
     
Loading...