Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Aman Walid Kabourou ashinda nafasi ya M/Kiti CCM mkoa wa Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Oct 12, 2012.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi uliofanyika jana na matokeo yake kutangazwa saa 9 usiku na Dr Kabourou katangazwa kuwa mshindi kwa kumshinda mpinzani wake Ndg. William Ntahindula Luturi. Kwa taarifa huyu jamaa alishawahi kuwa chama cha upinzani na akaisumbua sana CCM

    SOURCE. Mjumbe aliyekuwa ndani ya ukumbi
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Dr Kabourou "from hero to zeroooo!"
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mganga njaa; chama cha magamba wanajua bei yake!!!
     
  4. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    around 1990s ALISEMAGA YEYE AKIRUDI CCM AMLALE MAMA YAKE))) alikuwa NCCR na hatimae akarudi CCM na akapewa kazi ya propaganda na baadae ubunge wa EAC. Nahisi kushinda huko ni plan moja wapo ya kum-twist bwana Zana Za Kilimo/ ZZK ili aone kuwa hatotupwa na yeye na chochote atakacho atapewa ili aweze kutumika kama kikamilifu kwenye mchezo wao wa 2015.

    Huwa najiuliza je kweli kuwa watu/wanasiasa wa Kigoma ni mandumi la kuwili kupindukia au ni bahati mbaya tu?? wenyeji wa mkoa huo msaada tafadhali!!!
     
  5. H

    Hume JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ukigoma wao na misimamo yao inahusiana namna gani? Hivi hujaona wanasiasa kutoka sehemu zingine waliotoka na kurudi walikotoka isipokuwa kigoma?
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado yupo tu huyu msaliti? muulize anajisikiaje kwa M4C, mkoa wote mbona una majimbo mengi ya upinzani?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. SANZUGWAKO alikuwa NCCR mbunge baadae alirudi CCM akawa wazir
    2. Walid kaburu alikuwa CDM na sasa anakula mema ya nchi CCM
    3. zITTO KABWE cdm na sasa anakula mema ya nchi CCM huku akiwa bado CDM, HAMMER, NGO iliyolipwa jasho la watu wa kahama na buzwagi
    4. Kafulila cdm TO nccr NAYE ANAKULA mema ya nchi kupitia Mahakama
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanini watangaze muda huo???
    huyu jamaa watu wa Gungu hawana hamu nae,
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kigoma! kigoma! kigoma! Zito+kafulila+ Dr Aman=janga la kitaifa
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Dr.Kaburu aliwahi kupokewa kwa mbwembwe kutoka stesheni na kubebwa kwenye kiti maalumu na wapagazi hadi Ujiji(km.8). Kipindi hicho alikuwa CHADEMA.
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ................. Kigoma Kigoma......... zamani kulikuwa na migebuka kwa wingi, dagaa wa kigoma kwa sasa hawashikiki bei ya kilo moja ni zaidi ya 15,000/=
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Kaburu alichoshwa na Kampuni chadema ya mbowe,AKAONA AONDOKE ZAKE.Ya nini chama cha kikanda bora akajiondokea,wengine wanavumilia tu
     
  13. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kutoka katibu mkuu chadema mpaka mwenyekiti wa ccm kigoma.kama si upuuzi ni nini?kwisha kabisa.ndo mbunge wa kwanza kutoka upinzani.
     
  14. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leka dutigite
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​wacha wafu wazikane wenyewe
     
  16. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Hofu yako juu ya watu wa Kigoma binafsi sina tatizo nalo, shida yangu ipo hapo kwenye Red uliyoweka mwenyewe, nahisi unachanganya na yule Nyara ya taifa, mzee Tyson, kwanza ndiye aliyekua NCCR Mageuzi na aliwahi kuwa Mbunge vile vile na ndiye aliyetamka hayo maneno makali, tena aliienda mbali zaidi na kusema, siku atakapo rudi ccm labda akiwa maiti, Dr. Kaburu hakuwahi kuwepo NCCR Mageuzi, alikua CDM, na amewahi kugombea Ubunge na Muhindi 1 anaitwa Premji!
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huyo ZZK anaonekana anakuwasha washa lazima umtaje kila pahala bila hata hoja ya msingi, Yale maneno ya mabumba mwenyekiti wa Bunge kuwa kuna watu wanawashwa washwa ni dhahiri.
     
  18. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wa kigoma si wakuwaamini wanafiki sana
     
  19. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaza zito Lejendari!! teh! teh! teh!
     
  20. d

    diwan JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa majamaa wanahistoria ya kuhamahama sana mwngine anaitwa Kifu gulam husen alikuwa mbunge kigoma kusin(NCCR) 2000. Alihamia ccm akaacha na ubunge.Now Dc mbalali.
     
Loading...