Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Abdallah Omary Kigoda angepewa uwaziri wa fedha na uchumi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kkitabu, May 22, 2012.

  1. k

    kkitabu Senior Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi, wanaJF mkumbuke katika serikali ya awamu ya tatu Mhe. Dr Abdallah Kigoda alikuwa waziri wa mipango na uchumi na mambo yalikwenda vizuri shilingi yetu ilikuwa na thamani mfumko wa bei haukuwa kabisa nakumbuka wakati Mkapa anamalizia kipindi chake cha mwisho 2005 kilo ya sukari ilikuwa sh600 tu hivi sasa imefikia sh.2,400. Mhe. rais nakupongeza kwa kuona utendaji wa Dr. Kigoda na hivyo kumrudisha kwenye Baraza la mawaziri. Lakini ingekuwa vema kama ungempa wizara ya fedha na uchumi kwani ni mtu mwenye uzoefu na angesaidia kurekebisha hali tuliyo nayo hivi sasa ya maisha kupanda.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kazi za wizara karibu zote ziko interlinked....will he get the support from other ministries to be able to deliver?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Angeuza mpaka wizara yenyewe huyu si ndiye aliyeuza viwanda kipindi kile cha mkapa? Fisadi mkubwa
     
  4. O

    OPORO Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoda alisimamia kuuza nchi kwa kubinafsisha viwanda vyetu uku naye akifanikiwa kupata nae umiliki
     
Loading...