Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. 90210 na dilemma ya wanawake (maarufu)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Raia Fulani, Jun 25, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hiki kipindi kinarushwa katika channel inaitwa E-Entertainment. huwa naona jinsi wanawake maarufu wanavyohangaika kufanyia miili yao plastic surgery hadi nakoma. wanapendelea uso matiti na tumbo. wanafanya hivyo kwa ajili ya nani? wanaingia gharama kubwa sana za upasuaji na kumpa changamoto Mungu. Hii inanipa picha kuwa bado wanawake wengi hawajiamini. Nachoshukuru ni kuwa wanaofanya hayo idadi yao kubwa ni wazungu wanaokaribia asilimia 100. Blacks sijawaona ila haimaanishi kuwa hawafanyi. pia simaanishi kuwa wanaume hawafanyi. wanafanya kwa faida ya nani?
     

    Attached Files:

  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanafanya kwa faida yao wenyewe
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa ajili ya aina ya kazi walizonazo .........

    kama actress au singers lazima uwe na mvuto na ndio hapo inapowabidi wakatengeneze sura na maumbo yao ili waweze kuuza films au songs zao.

    note kingi: Mange Kimambi na wadau wengine wa u-turn wamefanyiwa boobs operations na facial pia.......so hata wabongo nao wanafanya tu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ni kwa ajili ya kuridhia mtizamo/matarajio ya jamii.Huku kwetu wanawake wanajichubua kwa sababu sehemu kubwa ya mitazamo yetu ni kuwa mwanamke mweupe ndo mzuri.
    God forbid,nilishaona huko dr 90210 mwanaume ana-bleach an*s!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kazi kwan maana huwa naona mambo ya ajabu tu mle
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ningekuwa na uwezo ningefanya operesheni kupunguza tumbo,mapaja na ******...niwe na shape nzuri...

    kuboost confidence hio ndio faida Kingi,ujitazamapo kwenye kioo...na kuridhika na kile unachokionabasi ndio faida yenyewe!:lie:
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Roselyne1 kwa ushauri mie nadhani ufanye mazoezi tu yanasaidia sana mpendwa hizi surgery sio nzuri
    Kwanza ukifanya mazoezi wewe mwenyewe utakuwa confortable na mwili wako utakuwa unajisikia mwepesi sana ..na utakuwa unajiona tofauti kabisa hata ukiwa unatembea ..
    haya mengine yana athari zake mbeleni
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tatizo la surgery mtu akishafanya moja atatamani kufanya na nyingine kwani anaona mwili wote una kasoro. Sijajua ni kwa nini wanawake hufanyia zaidi matiti
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mvuto ni nini??
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    jibu lishajulikana adi hapo
     
  11. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nazikubali sana Bantu figures,nyingi haziihitaji artificial modifications.Mazoezi tu na diet nzuri inatosha kumweka katika good shape for long time.
    Hawa wenye ngozi nyeupe/njano(majority)..with exception of Latinos and Hispanics...wakifikisha miaka 35...ina prompt wafanye hiyo kitu.
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umemuuliza my husband/wife wako. Usikute ameuwawa kwa jinsi ulivyo na hiyo mi-hips, tumbo n.k. Usije ukamsababisha aanza kulandalanda kuwatafuta walionavyo hivyo unavyotaka kuviondoa.....

    hahaaaaa
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hapa bongo nasikia kuna massage za k.u.m.a maeneo fulani ila ni gharama kweli na wanaoenda huko ni wake wa vigogo, tena bila waume zao kujua. kitu kinarudi nta kimtindo
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Nipe uelekeo nimpeleke wa kwangu............bila kificho!:A S tongue::A S tongue::A S tongue:
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu imekuwaje? au wewe ndio 'mdogo?'
     
  16. S

    Sammy57 Member

    #16
    Apr 4, 2013
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswa!!!!!!!!!!!
     
  17. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    wamekaa kibiashara zaidi
     
Loading...