Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DPP na Rufaa Butu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 15, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mkurugenzi wa Mashtaka nchini,Mheshimiwa Eliezer Feleshi,amewasilisha Kusudio la kukata Rufaa dhidi ya Hukumu iliyomweka huru Prof. Costa V. Mahalu na Bi.Grace Martin. Hii inamaana kuwa Jamhuri itakata rufaa dhidi ya hukumu hiyo iliyosomwa na Hakimu Mkazi Mfawidhi,Ilvin Mgeta pale Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Dar es Salaam.

    Kama Jamhuri,ikiwa na muda wa kutosha wa kuthibitisha shtaka pale Kisutu,ilishindwa kufanya hivyo,itaweza kuthibitisha Mahakama Kuu? DPP haoni kuwa kama hana ushahidi wa kutosheleza,Rufaa hii itagharimu fedha za walipakodi wa kitanzania bure? Kimsingi,naiona Rufaa ya DPP kama ni butu.Hatahivyo,Mahakama Kuu itatupa jibu kamili siku itakapofika...
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Vute Nikute, I beg to differ! If that was to be the case, there would be no need of appeals. mara nyingi hizi hukumu za magistrates huwa ni za utata sana. Jaribu kuzisoma kama una idea ya sheria utaona kuwa wana mapungufu mengi sana. Mimi hukumu ninayo iamini sana ni ile ya Court of appeal! Kuna watu watatu waliobobea deliberating on technical issues, likely hood ya kutoa correct answer ni kubwa mno.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi kwa kesi kama hii ya Mahalu,serikali inaposhindwa hujidai kuwa ina appeal ruling husika lakini ukweli wa mambo ni kwamba hawafanyi hivyo na kama wakifanya hivyo inakuwa to save their face!!Ninaamini hivyo kwasababu nina mfano hai wa kesi ya aliyekuwa waziri wa miundombinu enzi za Mwinyi Nalaila Kiula; yeye alishinda kesi ya ufisadi dhidi yake na serikali ilitangaza kukata rufaa lakini toka hapo sijasikia lolote kuhusu ile kesi mpaka hivi leo na hivi sasa nasikia Kiula amempokea bwana na amekuwa mchungaji. BWANA ASIFIWE! Mahalu has no reason to worry about the appeal after all most of the people bound to hear his appeal are either his former classmates or his former students!!!!
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tusubiri tuone
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi ile RUFAA ya kesi ya akina ZOMBE imefikia wapi?

    Maana ruling ya mahakama ilisema ni KWELI wale wafanya biashara wa Mahenge na dereva taxi waliuwawa. Lakini wauaji sio AKINA ZOMBE. Hivyo mahakama ikaomba iletewe WAUAJI halisi.

    Serikali ikasema ingekata rufaa, je rufaa hiyo imefikia wapi?
     
  6. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sorry, but I do not trust the DPP. If now DPP is serious let him take to court the EPA, radar and Richmond guys
     
  7. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kesi hii haina tija kwa taifa. Ni kupoteza rasilimali za fedha na muda.
    Kwanza inaonekana ipo kisiasa zaidi!
    Wamewashindwa mafisadi papa na nyangumi wanadili na dagaa!
    Hivi kesi ya akina Mramba imeishia wapi vile!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kesi ya Mramba na Yona pamoja na zile za EPA za wakina JOHNSON brothers na wahindi wengine zinangoja uchaguzi wa 2015 ili mahakama iamuliwe na serikali kuzifuta!!! Talk about independence of the judiciary!!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante sana kwa kuwaambia. Na wajue Mahalu hatakaa afungwe millele. Ninajua kesi ya Mahalu ni ya kulipiza kisasa maana mhusika wa kesi kwa visasi ndiyo mahali pake. Wakubali wameshindwa ili yaishe. Kwa hakika kwa kuwa appeal kazi yake ni kupitia vielelezo na mwenendo wa kesi na kama ushahidi haukuwakamata unategemea panel of appeal waweke vipya? DPP are not competent!!! Wale competent wako Law Firms wanawagalagaza tu. Hebu wakuu siku moja jaribu kuhudhuria kesi wakati wa kusikilizwa na ushahidi uone jinsi cross examination ya watu wa DPP ilivyo dhaifu. Wanagalagazwa hadi unawaonea huruma.
     
Loading...